Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipimo kizuri cha uaminifu hiki hapa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BUMIJA, Mar 23, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwa wale wapenzi nataka utumie mizani hii ndani ya weekend hii ili kujua uaminifu,CHUKUA SIMU YAKO MPE MKEO AMA MPENZI NA YEYE AKUPE YAKE NA UMILIKI UANZE LEO HADI KESHO JIONI.je unaweza kufanya hivyo kwa mwenza wako angalau kwa leo,na kama haiwezekani wewe ci mwaminifu ni wwww,kicheche.com.
     
  2. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Na hivi ninavyopenda pesa hivi na cm yangu kila saa napokea cm ya dili- eti nijikute2 nimempa mchumba wangu kwa ajili ya kulea mapenzi ya darasa la 2b! dah! na elfu 50 ya saloon nitampaje? Kama c mwaminifu c mwaminifu tu na vipimo viko vingi, kwa intuitive deductor kama mm naweza detect trends za infidelity in my relationship, c lazima nimpe cm huo ni uchildish!
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Si kipimo sahihi sana, wako vicheche waliobobea ambao huwa na simu za mkononi ambazo huziacha ofcn, na vicheche wenzake wote huwapa kwa namba hizo za simu za ofcn, Pia namna ya jinsi ya kuwasiliana ni ngumu mtu wa katikati kuelewa mienendo yao hata kidogo; wako smart sana huwezi kuwapata kirahisi ....
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, kubadilishana simu labda muwe hamna majukumu mengine.
    Kwa kifupi, inawafaa kula kulala zaidi.
     
  5. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sawa hata kama ni simu ya biashara,kesho ni weekend kama utakua nae karibu fanya hivyo,kwanini ukatae na ni mkeo,
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    sasa kama kazi yangu ni ukachero nitamwachia mama kayaiii kweli simu yangu? akisoma yasiyosomeka?
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Labda kama wote hamufanyi kazi ambazo ata weekend unakuwa in touch
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh simu iyo apo
    email paswod io apo
    nin tena...ahh mwizi mahiri awez kubambwa kwa cm
     
  9. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Simu si kigezo bwana watu wanamiliki laini tatu hadi 4 wakiwa na wake zao/waume wanaweka laini ambazo vimada/vijeba hawazijui hapo unaweza danganyika kaka.uaminifu upo moyoni mwa mtu na sio kwenye simu
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Swadakta,ndo zetu
     
  11. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    dah,hiyo ngumu sana mkuu,acha nionekane c mwaminifu kla vp but simu yangu NOOOOOO!!!!
     
  12. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sina wasiwasi simu yangu ni dual sim na kando zangu zote ninatowa namba moja hivyo naweza itowa hiyo na kumpa iliyobaki. Jee nitakuwa mwaminifu?
     
  13. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Once a cheater.. Always a cheater! Anaweza kukupa simu yake kukufurahisha kumbe anayo simu nyingine ambayo you dont even know kama ina exist, ambayo ndio anatumia kufanya mambo yake..
     
  14. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mKUU IMENITOKEA LEO. nimeenda na ya wife kazini naye amekwenda na yangu. Lkn kwa kuwa sina hizo issue wala cna wasiwasi
     
  15. M

    Mbilimbili Senior Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hamja2lia lazma mmoja ambambe mwenzie, sababu mtu akishakuwa na line zaidi ya moja huwezikujua ni ipi anatumia kuweka mambo yake sawa.
     
  16. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi sitoi namba kwa vimada,hata akae nayo wiki hapati kitu,na mechi za ugenini nagonga kama kawaida.uaminifu upo moyoni sio kwenye simu.
     
  17. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he impossible,kimeo changu nakaa nacho mwenyewe
     
  18. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    penzi litavunjika kabla ya wik end kuisha.
     
  19. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nimekubali ila wengi hampendi kuacha simu ata weeend moja,mnasingizia ni ya biashara
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni nzuri ila 90% ya ndoa zitavunjika
     
Loading...