Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipimo cha mimba

Discussion in 'JF Doctor' started by ossy, Jul 29, 2011.

  1. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wakuu heshima yenu,wakuu je juna kipimo kingine cha mimba zaidi ya hiv vya kuchovya kwenye mkojo! Mpenzi wangu amemiss bleed kwa 6days now,alikuwa abreed tarehe 24 mwezi huu but til now hajaona tumepima mara tatu kwa siku tofauti kipimo kinaonyesha negative,je kuna kipimo kingine au anatatizo gani wakuu! Nawakilisha!
     
  2. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Utoto nao kazi jamani...loh!
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nendeni hospital hapo ndo kila kitu.
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    mkuu utoto kivip? Fafanua,kama una cha kushauri potezea!!
     
  5. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yes hii inawezekana kuwa labda hana mimba au bado mambo hayajakamilika tumboni au cycle imebadilika.

    Njia ingine pia ni kupima DAMU watacheki hcg level. Hii inadhibitisha haswa. Nendeni clinic semeni kipimo gani mnataka.

    Ila pia ukigoogle kuna forums nyingi online utaona story zinazoendana na swali lako vizuri kusoma mkajua nini huwa kinaendela maishani.

    Nafurahia maongezi na dada zangu yananifunza.
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mpeleke hosptal mkuu utapata uhakika
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    When dd u hav sex last time?ulitumia njia za kuzuia mimba? Z t da 1st tm 2 hapen? mabadiliko kwenye mps za wanawake yapo japokuwa cio common,na its not alwayz cycle yake inaangukia on da same date.kuna wengine wanapitisha hata mwez mzima afu inarud kuwa normal.ni factors nyingi zinazoweza ku cauz hiyo kama hormonal changez,psychological state n.k.
     
  8. g

    gkalunde Senior Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitaalam vitu vingi vinaweza kusababisha mwanamke kupitiliza siku zake baadhi ni hivyo ulivyo tajiwa hapo juu lakini pia kipimo cha mkojo upt kina kinaashilia uwepo wa hormonal inaayoitwa hcg hii hutolewa na layer inayo mfunika mtoto inaitwa chorionic sasa hcg huanza kutengenezwa siku 14 tangu mimba itungwe hiyo mimba kwenye mkojo huonekana kati ya siku 14 tangu mimba itungwe nashauli unaweza kurudia kipimo cha mkojo baada siku 14 zijazo au ufanye kipimo cha abdominal utrasound yenyewe huonyesha mapema zaidi
     
Loading...