Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipimo cha mapenzi ni nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Aug 11, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    marafi wa jf naomba niwaulize kpmo cha mapenzi n nn?naombeni mnijibu.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    uaminifu
     
  3. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello,kvp?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mizani...
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    kwa wadada nafikiri ni pesa na kwa wakaka ni shep,...nikikosea msinipopoe na mawe ila mnisahihishe,...nachangia
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wivu..
     
  7. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lizy unapinda sometimes! mweleweshe vizuri mzani upi? kusimama, kukaa? you made my day!
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Lizzy huwa unalivuta kabla ya kujibu post au
    hahahaha nimecheka mbaya

    back: uaminifu
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wewe ni mdada au mkaka?
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Pale expectation gap inapokuwa ndogo, kati ya ulichokitaraji na unachokipata.
     
  11. s

    seer Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 2, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Igwe ni kweli wakaka wanavutiwa na shep ndio maana nowadays wadada wanabanana kwa wachina aisee!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Namna unavyotambua tafsiri ya upendo!
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    aaaaaah!..acha kuniharibia siku bebii tafadhari,....anyway mimi ni mkaka wa ukweli,....eeeeeh_lete hoja sasa
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    ndio manaake,.....lakn na nyie mkwanja ndio kila kitu,...hizi sababu zingine ni za jujuu tu
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mbona unapendwa na huna hela wewe?
     
  16. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaadabu ww
     
  17. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwaiyo unamaanisha kipimo cha mapenzi ni fedha?
     
  18. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    may b ninavyoelewa mm na ww ni tofauti na ndio maana nkaomba ushauri
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    aaaaah!..hela ninazo sema sio nyingi kama za akina chenge,..na hua sipendi mashauzi kama masharobaro,...kama vip nitokee week end_unajua kuzitumia lakn
     
  20. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unamaana gan?
     
Loading...