Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipimajoto ITV gidabudai ambana tadeo

Discussion in 'Sports' started by jogi, Aug 17, 2012.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,710
    Trophy Points: 280
    Amepanic baada ya kuambiwa kamati ya toc ijiuzulu kutokana na kufanya vibaya kwa timu yetu iliyoshiriki mashindano ya olimpic 2012 london.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,710
    Trophy Points: 280
    Mpiga simu kutoka mbagala amemponda tadeo kwa kupandisha jazba za kisiasa.
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anataman aombe mwongozo wa spika kipindi kiahirishwe huyu tadeo
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,710
    Trophy Points: 280
    Ameomba kutoa taarifa, amebanwa hadi macho yamemtoka.
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,710
    Trophy Points: 280
    Simu kutoka nzega;
    huyo bwana uliyemleta hapo . . . Hivi mnategemea tunaweza kupata ufumbuzi kweli . . . . . . . . . . .huyo bwana anaulizwa swali anaanza kuleta jazba, . . . . Usiwalete tena watu kama hao kwenye kipindi, sisi tunapenda kuangalia kipindi chako. . . . .

    Yaani usipime!!!!!!!! Tadeo anajutaaaaa.
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tadei Amepoa saiz baada ya kupewa madongo ya kutosha, anona aibuu kabak kujikanyagakanyaga tu
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,710
    Trophy Points: 280
    Tadeo: swala la rt limegharimu takriban miaka minne kulitatua, hii ni kutokana na baadhi ya wanachama kwenda mahakamani jambo ambalo ni kinyume na taratibu za michezo.
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,710
    Trophy Points: 280
    Gidabudai ni kiboko, SALUTE****
     
  9. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Gidabudai nimempenda sana.ana nidham ya majadiliano sana wakati tadeo anaingilia kati kwa jazba yeye katulia tuli mpaka aliporuhusiwa.kanifurahisha zaid mwishon wakati anamalizia.kasema atakuwa anafanya kama zantel "keep talking"
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    tz hii bana.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    Gidabudai ni noma.
    Filbert Bayi anamuogopa kuliko anavyokiogopa kifo
     
  12. k

    kitero JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaaa alipaniki alifikiri yupo mjengoni ali abebwe na madame.Hawa wazee ni wazee wetu ila tukiwaendekeza hatutafika popote wapo pale kwaajili ya matumbo yao tuu hawana mapenzi ya kweli kwa taifa,ni wakati wa vijana sasa inabidi kudai kila kitu kwa nguvu,hakuna mapinduzi wala maendeleo yaliyoletwa na wazee.
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Jana kweli Tadeo alitoa povu na kupondwa saana na wadau kiasi kwamba akajuta hata kipindi kuwa live!angeomba kuondoka!inaonekana kuna network huwa wanaitetea na kuilinda!shame kwao kwa kubeba uozo
     
Loading...