Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KipimaJoto ITV=CCM+TLP+NCCR+CUF-Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Oct 21, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ni ishu ya katiba na rasilimali.

    Kuna Dr. Mvungi, mtu wa magamba, mtu wa Kafu, mtu wa TLP.

    Hakuna Chadema.

    Sijajua kama CDM walialikwa wakasusa.

    Live kutoka ITV.
     
  2. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Branch za ccm kama za benki ya nmb kila kona acha wajadili wenyewe.
     
  3. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Umemaliza mkuu kila kitu hapa.
     
  4. p

    pimbika Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM hawachakchui hoja, wanajua nini wanafanya wanafikiri juu ya wananchi zaidi na si kulumbana na magamba.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Yupo mtu na mkewe na nyumba ndogo mbili
     
  6. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Pengine hawakualikwa,hata ITV nao ni Magamba tu.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    labda magamba waliweka sharti kwamba ili washiriki lazima pasiwe na mtu wa chadema.
     
  8. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Kama CDM hawapo hicho kipima joto hakina mvuto kukiangalia bora nilale zangu kesho niwahi kazini...
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mkuu kumbe unafanya kazi kiwandani?

    haya bana lala kesho ukapige ovataimu
     
  10. L

    Luiz JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha unazi.
     
  11. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,276
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Ng'wanangwa vp ile issue ya Mbunge wa Magamba kuja Kwenye chama ketu,hauja update,siku hizi iman kwako imnapungua taratibu
     
Loading...