Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima upepo Igunga 2011 uchaguzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JOHN MADIBA, Sep 6, 2011.

  1. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SWALI LA LEO LA KIPIMA UPEPO LINAULIZA HIVI:-
    Unakipa nafasi chama kipi cha siasa kuibuka na ushindi katika uchaguzi mdogo wa jimbo la Igunga unaotarajiwa kufanyika tarehe 02 mwezi ujao?
    A) CCM!
    B) CHADEMA!
    C) CUF!
    Piga kura kwa kuandika herufi ya jibu unalodhani ni sahihi sehemu ya kuandika comment! Kumbuka unaruhusiwa kupiga kura moja tu
     
  2. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BHakuna kama B itashinda kwakishindoo
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wapelekee watu wa Igunga hili swali wakujibu, sisi si wapiga kura wa jimbo hilo.
     
  4. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    peleka igunga ndio watakupa jibu.
     
  5. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    b chadema chadema chadema itashimda kwa 75%
     
  6. u

    ureni JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Sasa wewe sijui unataka nin manake mshindi wa kwanza mpaka wa tatu umeshawapanga hapo tayari.
     
  7. Baba Ziro

    Baba Ziro Senior Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mi nasema jibu sahihi lipo mikononi mwa wana Igunga. Tusubiri tuone ni kipi watatuchagulia.
     
  8. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    B ndio watashinda
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Chadema
     
  10. A

    Abiel Kyamanywa Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    B wapo juu sana
     
Loading...