Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima Joto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ipycalypse, Jun 11, 2012.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,064
    Likes Received: 1,589
    Trophy Points: 280
    Mambo mengine yako karibu mno na
    ukweli. Wote tunajua kwa Kiswahili
    neno Mbunge, ni muwakilishi wa
    wananchi. Kwa Kihehe mtu akiambiwa
    ni mbunge, maana yake ni mtu
    aliyezibwa mdomo. Swali la kipimajoto, ‘JE, WABUNGE WETU WENGINE NI
    WABUNGE?
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Nita jibu kwa kutumia tafsiri ya kiswahili

    wabunge ni wawakilishi wa wananchi.
     
  3. KML

    KML JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ni wasira sio wabunge
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wamezibwa midomo!
     
  5. K

    Kakubilo Kasota Senior Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aaaah, kaka nimeishi Iringa kwa miaka kadha sikuwahi kusikia huu msamiati kwenye hii Lugha yao, hico ni kihehe cha Kalenga au Njombe?
     
Loading...