Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima joto

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Oct 4, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Mmeoana na unapendana na mpenz wako,ila mtu anawasumbua sana kwenye penz lenu ingawa mna msimamo,siku moja ukaenda kuwinda porini,ukamwona swala na ukaamua kumpiga risasi,swala akakwepa,kumbe nyuma ya yule swala kwa mbali kulikuwa na mwindaji mwingine,kwa hiyo swala alipokwepa risasi ikampiga mwindaji mwingine na kufa hapo hapo,duh kwa mbali yule ambaye alikuwa anawavuruga kwenye penzi akatokea,akasema lazima nitasema ulimwua makusudi na mna bifu,bila hivo nifanye mapenz na mpenz wako mara moja tu,halafu we ndo umtongozee yeye mpenz wako,wanafanya mapenz,but kila siku anataka arudie mchezo bila hivo atasema we mdo uliua.....hapo utafanyaje?uende jela ya maisha yako yote au umegewe?
     
  2. MAVUNO

    MAVUNO JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Naua na yeye, ushaidi kwa mungu
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    hata mimi ningempiga tu shaba
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ishu ndo hyo piga shaba na yeye.
     
  5. N

    Nothing4good Senior Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ningekua mimi ningemuua na yeye, ni baki na mpenz wangu 2kijinafasi kwa raha ze2
     
  6. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hapo dawa ni kuua tu na hakuna suluhisho lingine.
     
  7. M

    MyTz JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ua ushahidi...
    hapewi hata nafasi ya kumchakata m2 wangu...
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna mbaya nzuri mbaya ni mbaya tu, dawa ni kumtambaliza na yeye pia
     
  9. The only

    The only JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    swali jepesi hata taahira anajua afanyeje
     
  10. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Piga shaba hata kabla yakujiuliza.
     
  11. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kwanza ukimuua itakuwa ni 'self-defence'. Unadefend penzi lenu.
     
  12. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    send him straight to papa above dont delay
     
  13. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ni kumzika akiwa hai 2
     
  14. M

    Mbishi SR Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani mbaya wangu amejileta mwenyewe porini?! Opportunity presenting itself, tena nini sasa. Mapema kabla ya hata hajasema ameona nimeua. atasemea kwa Sir God!
     
  15. angomwile

    angomwile Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hakuna njia zaidi ya kumtanguliza kwa sirgod!
     
  16. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Self Defense Is NOT A CRIME......go ahead and du ze needful broda
     
  17. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Yaani huyu ndo atakuwa swala wangu kwa siku hiyo
     
  18. Z

    Zimba Senior Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri majibu yanaridhisha. Au mwenzetu risasi ndo ilikuwa moja?
     
  19. S

    Simcaesor Senior Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimekubali mawazo ya wengi ni kuua yeye, lakini je kama ndiyo ilikuwa risasi ya mwisho unafanyeje ile ya kumpiga swala ambayo iliua mtu?
     
  20. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yaliyomkuta marehehemu Chacha .. baada ya kumuona live Balali USA unayajua wewe?
     
Loading...