Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima joto na elimu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHOMA, Aug 31, 2012.

  1. C

    CHOMA Senior Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pamoja na Wasemaji wa Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi na Baraza la Mitihani kusepa kushiriki kwenye kipindi hicho kinachorushwa na ITV lakini nahisi mnatoa macho pima kukideku.Kuweni na ujasiri wa kutetea maamuzi yenu yenye utata.Msitegemee kila kitu kinachosemwa na hao mnaowaita Wahisani wenu ni bora kuliko mawazo ya Watanzania wenyewe.
     
Loading...