Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima joto itv; mjadili kuhusu posho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eshacky, Jul 1, 2011.

  1. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Washiri prof. Baregu na kibamba. Tujumuike wakuu.
     
  2. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Baregu;Mpaka sasa posho inazid msharaha wa mwajiriwa
     
  3. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Baregu;kutochangia kikamirifu kwa watumishi, kutokana na kuegemea kifikra juu ya upatikanaj wa posho na si mada husika, mwshowe kukosekana kwa tija kutokana warsha na semina.
     
  4. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kibamba; kuna upotoshi, kwamba kufuta kwa posho zote, huwez futa posho sababu zipo kwny katiba. N upotoshaji
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kibamba;posho zinazooogelewa n za kukaa, ambazo labda wa kwanza kupewa ilipaswa wawe madereva.
    wanaotaka posho hz zisifutwe ndio wale wanao sambaza upotoshaji.
     
  6. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kibamba;ana mkosoa pinda, kwa kusema posho n kwa ajili ya kugaiwa wapiga kura. Anasema wabunge n makatibu wetu.
     
  7. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Burega;anasema walipewa posho, katika kutoa maamuz ya migomo ya chakula kwa wanachuo, anasema ilimsikitisha sana.
     
  8. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    tupe habari njema
     
  9. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wakubwa kuna posho mpaka ya mavazi. Jumla kuna aina kum za posho.
     
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haina za posho zinatisha kwa wabunge, zipo mpaka za kuwakrimu vyandugoa
     
  11. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kibamba;pesa ambazo zinaenda nje ya mrija wa maendeleo ni nyingi sana. Kiukwel pesa za recurrent anaita za ulaj n nyingi, vitu ambavyo havina msingi kabisa.
     
  12. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kibamba; hali za watu n ngumu, kuna watu wananunua sukar kwa ajili ya kumkorogea mgonjwa tu. Anaongea kwa msisitizo, mawizaran chai imegharimu km bil.10
     
  13. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kibamba; posho zina athiri afya za wabunge mpaka kufikia kukoroma bungeni.
    Shirika lake lilikuwa linakataa baadh ya posho,
     
  14. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Deus Kibamba; matokeo yake kuanda tabaka linaloogeke dimbwi la pesa na fukara. Anasema n wizi.
     
Loading...