Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima joto ITV: Lwaitama asema Nyerere hakutaka Butiama iwe mji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kimbunga, Oct 14, 2011.

  1. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Kipindi cha Kipima Joto kipo hewani sasa hivi. Lwaitama ndani ya jengo. Anasema Nyerere hakutaka Butiama iwe mji lakini viongozi wanataka kukibadilisha hicho kijiji kuwa Makao Makuu ya Wilaya kinyume na matakwa ya Mwalimu.
     
  2. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Dr. Lwaitama na Prof. Shivji ni kati ya watanzania wachache wenye free-will kwenye chambuzi zao
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Kuna kajamaa kanachangia kanasema ati mwalimu nyerere ameenziwa zaidi kwenye hii serikali ya wamu ya nne!! Kanasema ati kuna vitu vingi vimepewa majina ya mwalimu na pia kuna sanamu nyingi za mwalimu!! Hivi kumuenzi mwalimu ni kwa sanamu na majina au kwa matendo?
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wanataka kupageuza butiama kuwa kivutio cha utalii ili wajipatie pesa za kigeni.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    yaani huyo mzee aliyevaa suti za cdm unamuita kajamaa?!
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nadhani sasa umemuelewa alichomaanisha, hata mm alipoanza nilishtuka kidogo.
    Sabato amepinga hata kuzipa sehemu jina la mwalimu 'hovyo hovyo', na pia amafafanua kuwa ktk awamu ya nn wananch ndio wamejitahidi kumuenzi mwalimu na serikali....
     
  7. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa nawakubali sana, nashangaa viongozi wetu wanashindwa kujichukulia maushauri ya bure toka kwa hawa jamaa.
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu siyo Mzee Mbawala ni kijana mmoja hivi amekaa karibu na Mzee Mbawala
     
  9. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hapana,ni wendawazimu hao!
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kumbe kweli james mbatia. dah. huyu dada ukiangalia pozi za uso wake na vile anarembua macho na kuchezesha lips kama james mbatia.
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Hawa wanafalsafa bwana huwa wanaanzia nyuma wanenda mbele!!
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yeah, unahitaji tu uvumilivu kuwasikiliza na mwisho unawapata tu walichomaanisha!
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Anaitwa Sabato ni mwanafunzi wa udsm!
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mkuu nilitaka kujua tu vile uko muoga.
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ng'wanangwa mbona tunatapanya mali ya JF?

    Started by Ng'wanangwa‎, Today 21:30
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    The most fascinating and strange thing with Tanzania's politics is the way everyone is inclined to talk than acting. Politicians talk, academicians keep on constant kvetching while average citizens perennially complain without showing initiative or explaining on what to be done.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,028
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Hivi Mwalimu Nyerere alikuwa hana makosa?
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hayawezi kulingana na ya Kikwete!
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na hakuna pahala it has ever been claimed kuwa hana makosa, hata yeye mwalimu alijisemea kuwa yeye si malaika! Nadhani la muhimu tunalopaswa kufuata ni ile misingi ya yale mazuri.
     
  20. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    makosa alikuwa nayo,kama vile kutokuwa na bank accounts nje na ndani ya nchi,kurudi kijijini kulima badala ya kubaki oysterbay au masaki,kutoanzisha au kufanya biashara na kuingia ubia na wageni n.k.
     
Loading...