Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima joto itv live mada mikataba ya ruswa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mufiyakicheko, Jul 15, 2011.

  1. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mada ni mikataba inayo nukia ruswa ivujwe?
     
  2. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtaram haki za binadam anaongelea juu ya simbion mazingira walivo pata mkataba na mikataba mingi inakuwa ya sili inatia shaka ya ruswa
     
  3. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Inanuka au inanukia?!
     
  4. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    tutabaki kuuza chai lakini hakuna kitakacho badilika
    wanasheria tuliowasomesha kwa kodi zetu hawako tayari kujitolea kuendesha kesi binafsi kwa maslai ya taifa kuipinga mikataba hiyo
    wapo tayari kutetea wanaotuumiza kwa kweli najisikia aibu
    wanasheria jaribu kuangalia mtatusaidia vipi la sivyo kila tulicho rithi kwa wazazi wetu itabaki story
    watu wanatucheka jamani
     
  5. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anasema us mikataba yao ni yawazi inakuwajee tz inakuwa ya usili mikataba amefafanuwa mkataba wa buzwag iliwai tangazwa kwamba hatakiwa mtu kuuona na ukikamatwa nao ni kosa ra jinai kunanini? Mpoo hapo? Hiyo ndoo tz
     
  6. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    tutabaki kuuza chai lakini hakuna kitakacho badilika<br>wanasheria tuliowasomesha kwa kodi zetu hawako tayari kujitolea kuendesha kesi binafsi kwa maslai ya taifa kuipinga mikataba hiyo<br>wapo tayari kutetea wanaotuumiza kwa kweli najisikia aibu<br>wanasheria jaribu kuangalia mtatusaidia vipi la sivyo kila tulicho rithi kwa wazazi wetu itabaki story<br>watu wanatucheka jamani
     
  7. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sii mimi angalia ITV ndo uwaulize
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,772
    Trophy Points: 280
    magammba hayawezi kuivunja hata siku moja .. dawa yao ni kuondoka madarakani tu
     
  9. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    towa maoni yako kuusu mikataba yenye usili jee? ivunjwe
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hakuna mkataba wowote ambao umewai sainiwa au kabura yakuusaini ukapelekwa bungeni ametowa kifungu kwenye katiba inaonekana mikataba yote sii harali anasema ataingekuwa nikununuwa mandazi lazima iperekwe bungeni

    Anasema viongozi wetu wanafanya hayo kwa sababu za ruswa
     
  11. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtaram wa mazingira

    mikataba ya shanga ameiita kazungumzia raisi nnchi haina umeme yeye anaenda nnje wazili anasimama na kusema umeme ni hisitolia bado hakuna umeme

    Raisi anaenda nnjee atapata eshima gani watu wake ni ombaomba mataifa ya wenzetu mf china japan wanaheshimika kuliko tz
     
  12. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mtaram sheria na haki za binadam

    kuhusu rada reo viongozi wanaanza kugombea chenji mdaote wlikuwa wapi? Hadi wengine wakagunduwa kwamba tulizidisha pesa wataramu wetu wanakazi gani kama siiufisadi?kaielezea dowans utata na jishi walivo enda mahakamani kuzuiya tusilipe bado wanasisitiza mikataba yote iende bungeni
     
  13. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Richimondi haikuwepo ni hewa jinsi dowans ilivo lithi vyote ni utapeli mtupu
     
  14. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sim toka msumbij


    Mikataba yote iende bungeni
    watawara wa ccm waache kubezi upinzani kwenye hoja za taifa
     
  15. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mtaram mzingira

    wa na nnchi tuamke wakati umefika tuandamane nguvu yauma ndoinaweza kushinikiza mikataba yote ikarudiswa bungeni tusiwaachie wabunge na wataramu peke yao hawatasikirizwa
     
  16. k

    kuruti Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni mada muhimu sana kwa mikataba yote ya serikali kwenda bungeni kupitiwa upya. bora serikali nzima ijivue gamba,
     
  17. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tanzania hatuna mkataba hata 1 kufatana na katiba yetu watanzania wametuamsha kumbe tunaweza wawajibisha anasema upande wamadini si wawekezaji ni waporaji madini wanachukuwa hawaweki

    kunajama kapiga sim usarama wa taifa wanaangalia wanyama wanabebwa twiga nk
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Msando, Anasema viongozi wanaoitafuna hii nchi watambue kuwa leo wapo madarakani na kesho hawata kuwepo hivyo hizo mali za watanzania wanazopora wajue watanzania wemeamka na watakuja kuzirudisha hata kama ni kwa kujakuwafilisi wajukuu wao.
     
  19. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    msako

    anasema mtakamata wote sii wataisha kwa sababu ni wengi mafisadi anaamanisha selikali yote itaisha ni wizara kalibu zote zimehusika na mikataba hewa

    leo umeme wamejitaid toka saa 11 jion mpaka ivi sasa angarau nimeona kipima joto
     
  20. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jama kapiga sim

    anasema tusiogope mahaka za kimataifa mikataba yote tuvunje kwani haipo kishelia
     
Loading...