Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima joto ITV LIVE: Mada mgao wa umeme mpaka lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mufiyakicheko, Jul 8, 2011.

  1. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mada mgao wa umeme mpaka lini? msemaji wa tanesiko aingia mitini mkinga ndani ya nyumba
     
  2. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkinga anashauli selikali ijenge mitambo ya upepo umeme gesi maka ya mawe
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Jembe Mkinga ndani ya nyumba
     
  4. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Shukurani mkuu naona renatus anachambua mada,anasema IPTL saizi wanazalisha MW 5 hadi 10 tu coz gesi hakuna.
     
  5. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu mama anasema wanasingizia ukame wakati ukame kenya watu wanakufa njaa kwaajili yaukame lakini umeme upo hakuna mugao inakuwejee kwetu
     
  6. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Viwanda takriban 20 vimeshafungwa kwa sababu ya mgao wa umeme.
     
  7. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    TRA wanakosa mapato toka viwandani,ajira zimepungua viwandani>Mama Simba.
     
  8. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Huyu mama anaitetea Serikali juu ya suala hili la umeme wa mgao.Kipindi ni kizuri na huyu jamaa anamwaga data za kutosha.
     
  9. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tatizo umeme si vyanzo vya umee tazizo ni selikali mkinga
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Halafu tunaambiwa uchumi unakuwa kwa asilimia sita sijui, huo Uchumi unakulia gizani?
     
  11. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkinga>Serikali haijawekeza kwenye umeme kwa muda wa miaka 25,TANESCO imewekwa rehani kubinafsishwa kwa miaka 12 saizi.
     
  12. T

    The Priest JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kasema takriban 50 na si 20..
     
  13. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkinga>umeme sio janga la taifa but janga la serikali,kenya wametenga 20% ya bajeti kwa ajili ya kuzalisha umeme wa joto ardhi hapa TZ ni 3% ya bajeti mwaka huu.
     
  14. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkinga amekata umeme sijanga lataifa ameolozesha ukimwi tibi nk ametolea mfano kenya wametenga dora bilion 125 kununua mitambo yakuchimbia visima vyaumeme dora bilioni 30 garama ya uchimbaji ukija kwetu inatia uvivu nizahili kabisa selikali yetu haitaki kutatuwa tatizo wanataka 10 pasenti
     
  15. njoro

    njoro Senior Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viwanda 50 mh.
     
  16. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thanks mkuu ntakuwa nimemsikia vibaya.
     
  17. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thanx mkuu.
     
  18. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Nchi ya ajabu sana hii wananchi wenyewe mazezeta sijui wamelishwa limbwata?!!! eti serikali haiogopi wananchi!! wao ndio wanaiogopa serikali wakati ndio wanaiajili!@!! majitu yanakwiba tuuuu kazi hamna...tunachekwa Rais mwenyewe anasema yeye sio mvua eti hicho ndio kichaka chake cha kuficha madhaifu yake!!! aibu amkeni acheni uoga waoga hawakumbukwi!!
     
  19. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mgodi wa makaya mawe kiwira ulio telekezwa na mkapa na mkewe uludiswe sitamiko mkinga
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkinga akiingia bungeni its an example hiyo miongozo na taarifa zitakazoombwa sipati picha
     
Loading...