Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima Joto ITV:Kauli za Mwalimu kuhusu rushwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Oct 12, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kipima joto:Kauli ya baba wa taifa kuhusu Rushwa,Je inaenziwa?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Wageni:David Mwaibula,Risasi Mwaulanga
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    anamsifiasifia kikwete utadhani mjadala unamuhusu kikwete
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Risasi Mwaulanga kama kawaida anamsifia kikwete.
     
  5. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yani jamaa anaongea kama amelogwa anamapenzi yasio ona.
     
  6. OMBUDSMAN mtoto

    OMBUDSMAN mtoto Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hasilani haiwezekani kijana (kavaa gwanda) halafu anasema kuwa kiongozi wa nchi yetu sasa ndio wanapambana na rushwa sana kuliko hata wakati wa Nyerere.
    Mzee Masako leo anastahili kupewa medali ya ushujaa kwa kukataa UNAFIKI WA KUSHIRIKI NA KUMODERATE MJADALA WA WATU WANAFIKI KAMA HUYO KIJANA. YAANI HATA ANGALAU HIYO MAMA ALIYEPO NDIYE ANAONEKANA MSEMA KWELI HAPO. KUENDESHA KIPINDI KAMA HIKI WATU WANA HASIRA NA YANAYOENDELEA NCHINI NI AFADHALI KUPASUA SCREEN YANGU, HAFADHALI MASAKO AMEKATAA LEO KUTOKANA NA WATU KAMA HUYO KIJANA MNAFIKI :smash:
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Asikuumize kichwa huyo Anaitwa Risasi Mwaulanga ni Mchumia tumbo anautaka sana Ukuu wa wilaya kwa Nguvu!!
     
  8. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,397
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Nipo kijijini Rwamkoma Butiama, wala sijakuelewa, tafadhali dadavua kidogo Mkuu. Heshima kwako
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wewe umemuona Masako kwenye hicho kipindi au unaropoka tu.
     
  10. Imany John

    Imany John Verified User

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    who is Mwaibula?
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Anautaka Ukuu wa wilaya yule...BALOZI WA AMANI.
     
  12. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hata mzee mwaibula naye anamsifia jk eti anaichukia rushwa! Damn!
     
  13. p

    propagandist Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnyonge mnyongeni haki yake mpeni jk
     
  14. m

    mchunje New Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hutu jamaa anaangalia ITV ipi?au TV yang mbovu?
     
  15. OMBUDSMAN mtoto

    OMBUDSMAN mtoto Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TAFADHALI soma kwa makini mimi nasema apewe medali kwa kukataa kuonekana hapo kuhost wanafiki fulani ambao wanafikiri kwa kuongea upuuzi nidio wanaisaidia nchi na viongozi wetu!
     
  16. w

    white wizard JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    huyu mwaibura kumbe naye ndio wale wale!huyu mwingine anayejiita balozi wa amani,ndio mganga njaa kabisa,anamfagilia jk kuwa ndiye rais mwenye nia ya dhati ya kupambana na rushwa!!nimeamua kuzima ka tv kangu naona inakula umeme 2!
     
  17. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi na nyie Itv!Kweli miaka 13 ya maazisho ya Nyerere!Mmekosa watu maana,mnaleta mtu bullet yaani hata kabla hajaongea,unajua ataongea tu upuuzi!Nadhani hata Rais anakereka na wanafiki kama hawa wanaojpendeza kupitlza!Eti barozi wa amani si asime tu Barozi tumbo lake!
     
  18. OMBUDSMAN mtoto

    OMBUDSMAN mtoto Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua mkuu kuna watu wanafikiri kuwa wakitokea kwenye luninga na kuongea mambo kifilosofia bila kutaja matatizo kwa wazi wataonekana kuwa wanafaa. Sasa hapo muangalie na msikilize kwa makini sana mwenye (gwanda) na hata huyo Mwaibula wanasifia upuuzi sana . Hivyo namsifu Masako kwa kukataa kuwepo hapo leo akawaachia wanafiki waendeshe such a shameful episode leo! Mfano Mzee Mwaibula eti anaanza kwa kuonyesha picha halafu huyo kijana anasema aligombea akaombwa rushwa na mwenyekiti wa chama cha upinzani sawa tunajua rushwa iko kila mahali lakini je hilo ndilo la muhimu kutueleza sasa kulinganisha na ufisadi mkubwa nchini?

    Je ni kweli kuna juhudi za makusudi kutoka Chama tawala kuongoza mapambano dhidi ya rushwa wakati chaguzi zote zinazoendelea watu wanahonga waziwazi na hata chaguzi hajazitenguliwa?

    Mimi ningekuwa Mwenyekiti wa CCM ( T) ningeitisha kikao mara moja na kutengua matokeo ya aina hiyo na kuwafungia wagombea wote wahusika na rushwa kwa kuwazuia kugombea hata miaka kumi na mitano ijayo!! Nina hasira sana!!

    Mimi Obudsman namuonya Mkurugenzi wa ITV kutokubali kuruhusu uandaaji wa such a cheap and shameful episodes eti tunasifia kuwa serikali yetu sasa inapambana sana na rushwa kuliko wakati wa Nyerere. Hii tathnmini haiitaji kutuletea watu wanaokuja hapo na kuuza sura na kutoonyesha picha eti aliishi na Nyerere wakati anachoongea ni pumba! Rafiki ya Kiongozi wa nchi hii ni yule anayesema kweli na kushauri ya kweli.
     
  19. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unataka watu wasimueleze ukweli 'dad'... Bado 3yrs, usifikili ni mbali sana, ni sawa na 'usiku wa deni'... Lazima kitaeleweka tu, patachimbika na kumeguka vipande vipande...
     
  20. m

    mosagane Senior Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani huyo eti balozi wa amani,amani ipi?amenichefua kweli......
     
Loading...