Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima Joto ITV: Kambi rasmi ya Upinzani kususia bungeni ni suluhisho?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M-pesa, Nov 17, 2011.

  1. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Swali lipo hivi

    "Kambi rasmi ya upinzani kususia mjadala wa katiba, je ni suluhisho?"
     
  2. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulitaka waulizaje?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hayo majibu hayataki maelezo ya ni ndio au hapana basi bila ya kuuliza hivyo huwezi jibu ndio au hapana..
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ilitakiwa imalizie "Je, ni hatua sahihi", kama huna background ya jinsi surveys zinavyofanyika huwezi kujua haya mambo.
     
  5. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    kweli swali hili ni la kishabiki, lakini jibu la ndio, hapana au sijui ni sawa na ndo majibu yao awa wazee wa (ITV) kipima joto
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naomba baadae mtupe jibu limekuwaje,maana wengi tupo mbali na tv.
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ndio, ni suluhisho mbadala kabisa.. Natabiri MATOKEO :NDIYO 70% , HAPANA23%, SIJUI 7%.
     
  8. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wangeuliza WABUNGE WA CCM KUENDESHA MIPASHO BUNGENI JE NI SULUHISHO LA KATIBA MPYA?
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kumbukumbu yangu inaonyesha leo (alhamis) ITV wanakuwa na kipindi cha malumbano ya hoja na kesho ijumaa ndipo wanakuwa na kipindi cha kipima joto!
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo hili sio swali la kishabiki!?
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Hili ndilo lilikua swali la kuuliza,
    Hilo la upinzanu sijui nini ni uzushi tu.
    Inawezekana hao wapinzani wamesusa labda Mara 4 tu Tena kwa sababu maalumu,
    hiyo mipasho ya kila siku kutoka CCM hao ITV hawaioni???
     
  12. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona liko poa..jibu ni ndio
     
  13. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ngoja tusubiri tuone majibu yao! Lakini swali halikuwa framed vizuri.
     
  14. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Matokeo yametangazwa na yako kama kama ifuatavyo:
    Ndio 75% Hapana24% Sijui1%
     
  15. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    75% wamesema NDIYO, 24% wamesema HAPANA, na 1% sijui....
    chuja mwenyewe uone nani mshindi ingawa swali lilikuwa limekaa kizushi fulani ivi.
     
  16. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kipimajoto cha ITV ovyo sana....

    wanatoa asilimia za ndiyo, hapana na sijui lakini hawaonyeshi idadi halisi ya watu waliopiga hizo kura???

    Mfano:

    Inawezakana asilimia 80% ya ndiyo ni SMS za watu nane (8) tu & asilimia 20% ya hapana ni watu wawili (2) .......

    Je watu 10 wanawezi wakilisha watu milioni 40........
     
  17. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sample size ni ngapi?
     
  18. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe mkuu! Kwa hali inavyoendelea nchini, inakuwa vigumu sana kuchakachua kila kitu.
     
  19. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jibu wanalo waliokuwa wanapinga.
     
  20. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 917
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Pamoja na muundo usiokidhi wa swali la kipima joto, bado wananchi wakubaliana na kitendo cha wabunge wa upinzani kutoka nje ya bunge kwa asilimia 75!
     
Loading...