Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima joto ITV: Deus Kibamba ndani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 3squere, Apr 6, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naona ndo kibamba anaongea
     
  2. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Naam naam
     
  3. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wengine tuko mbali na tv jamani muwe mnatuwekea japo mada inayozungumzwa na mwenendo wa discussion najua kipindi hicho ni kizuriiiiiiii sana
     
  4. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanaichana ccm na viongozi wake wa kuteuliwa na jinsi gani wanavyochakachua daftari na wanavyowapigisha kura mamruki
     
  5. l

    liverpool2012 Senior Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe udiwani vijibweni ccm walishinda kwa wizi kama kawaida yao.
     
  6. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kibamba namkubali sana, ni miongoni mwa wachambuz wazuri sana wa siasa za bongo na dunia nzima. Huyu jamaa kila neno analosema ni point.
     
  7. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hili ni jembe magamba wanamjua vilivyo kwan anawachana live, huyu jamaa si ww tu unamkubali bali kila mpenda haki lazima amkubali.
     
  8. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    maandamano vp?
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hayakuhusu wewe gamba.
     
  10. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    You sound like someone who has never seen the inside of classroom! Who told you kuwa agenda ni maandamano?
     
  11. s

    stk Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaaa!kali hiyo unapenda kuandamana if u can't fight them JOIN them
     
  12. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi haongei kwa kuropoka kama kawaida ya magwanda
     
  13. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na hicho kichwa toka LHRC kinaitwa Harold Sungusia ni balaa.
     
Loading...