Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima joto cha ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Aug 7, 2012.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Kuna mahali wanandoa waliulizwa swali hili:
    Je, mke uliyenaye au mume uliyenaye sasa kama ingetokea sasa hivi iwe ni ule wakati unachumbiana naye kuwa mke au mume ungemchagua kuoana naye?
    Zaidi ya asilimia 70 walisema wasingekuwa tayari kuoana nao kwani wamegundua kuna tofauti kubwa sana ya mtu aliyenaye sasa na yule alikuwa kabla ya kuoana.
    Je, wewe ungeliulizwa swali hili leo ungekuwa na jibu gani?
    ... Ukweli jibu unalo wewe ndani ya moyo wako na ni siri yako.
    Ukitaka kujua ndoa yako ina joto kiasi gani unaweza kujibu maswali yafuatayo kwa usahihi na uaminifu kabisa kwa kuchagua jibu sahihi kwako.

    1. Tunaweza kumaliza mgogoro au tofauti ya mgongano wa kimawazo chini ya dakika 15.
    A. Hata siku moja.
    B. Mara chache sana
    C. Mara kwa mara
    D. Mara zote

    2. Huwa tuna tabia ya kumaliza matatizo yetu kabla ya kulala
    A. Hata siku moja
    B. Mara chache sana
    C. Mara kwa mara
    D. Mara zote
    3. Huwa nawaza kuhusu talaka
    A. Hata siku moja
    B. Mara chache sana
    C. Mara kwa mara
    D. Mara zote

    4. Namkumbatia na kumpa busu mpenzi wangu kwa mahaba
    A. Hata siku moja
    B. Mara chache sana
    C. Mara kwa mara
    D. Mara zote
    5. Mapenzi katika ndoa yetu yanaridhisha sana
    A. Hata siku moja
    B. Mara chache sana
    C. Mara kwa mara
    D. Mara zote
    Hadi hapo naamini umepata picha kamili ya wapi unaelekea na mpenzi wako.
    Je, yafuatayo nayo ni wimbo wa kila siku katika ndoa yako?
    Kama ni kweli basi unahitaji msaada haraka iwezekanavyo.
    Mawasiliano ovyo
    Hakuna tendo la ndoa na kama lipo basi ni bora wajibu hakuna ladha halisi
    Kupungua kwa hamu ya tendo la ndoa
    Hakuna mahaba
    Hakuna kutiana moyo wala kupeana asante
    Migogoro isiyoisha
    Kuumizana kihisia
    Kukosa uaminifu kati ya mwanandoa
    Migogoro ya matumizi ya fedha
    Tabia ya kukefyakefya

    AMEN....................!!!!!
     
  2. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mh.................bitter truth..lol
     
  3. N

    Neylu JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ngoja waliopo kwenye ndoa waje..
     
  4. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Majibu yako kwenye red. Msaada uko wapi?? Uweke hapa wote wanufaike!!
     
  5. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kadiri mlivyo jaaliwa, hata mara moja au mara nyingi tuu, bila kujali ni wapi ilimradi kuwe na faragha mtu asiwa chabo, hata jikoni, hata sebuleni, hata bafuni kama anafua na wewe mfue tu.
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Msaada wangu:tekeleza Mawazo yako ya talaka!
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mmh! aisee sijui wenzangu ila kwangu mimi huwa hii ni institution isiyohitaj umri wala phd bali maturity ya akili na busara zaid.
     
  8. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kipimajoto kizuri sana mkuu kwa wanandoa.
    Hapa kila mtu anaweka majibu yake na kutafakari mwenyewe moyoni kama anamapungufu gani.
    Ila ni vyema kwa kudumisha ndoa zetu.
     
  9. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Thanks Roulette
     
Loading...