Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima joto cha leo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, May 19, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Kipima Joto Cha leo swali lilikuwa ni, 'Je! Kitendo cha wananchi kumpiga mawe mbunge wao mawe ni suluhisho la matatizo yao'? Asilimia sabini na sita (76%) ya waliohojiwa walisema 'NDIYO'!!!
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Waliosema siyo ndo walimpigia kura kikwete, hivyo chama cha magamba kilipata 24% katika uchaguzi mkuu ulipita. Tafakari!
     
  3. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    ni asilimia 71 mkuu... Na mimi nimeipenda sana,,, kweli wananchi wamejitambua,... Big up tanzanianz,,, mbunge akileta za kuletwa, piga,,, akafie mbali,,, sisi tunakufa njaa we unajichekesha
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Waliohojiwa walisemaje?
     
  5. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    hahahahahh,,, nimeipenda hii mkuu,,, na ina ukweli fulani ndani yake,,, duh, ivi ****** akiyaona haya pamaoja na wamagamba wenzake wanajisikiaje??
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Baada ya utafiti huo wa Kima joto wabunge wavivu wajiandae tutawakonq'ota kweli kweli
     
  7. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hapana ni 76% lakini sioni kwa nini watu wameamua hivyo. swali linauliza ndiyo suluhisho la matatizo? Kweli Mkwele hana nchi watu wote tumekuwa machizi kwa jninsi wanavyotuendesha
     
  8. z

    zamlock JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ah ah ah ah nimecheka sana
     
  9. J

    JABEZ Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulianza 'kuwapiga' kwenye kura, wakaiba. Tukawapiga kwenye hoja, wakasema nyie mmetumwa na wakatoliki, sasa tumeanza kuwapiga makonde ya kweli, sijui safari hii watasemaje
     
  10. MANI

    MANI Platinum Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Ni matokeo yenye nuru nzuri hapo baadaye !
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wee mkenya?
     
  12. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu ndo nilikuwa naingia hom, kitu cha kwanza kukutana nacho kwenye tv kilikuwa hicho. Yaani nilicheka mpaka basi.
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    duh mie nimechoka sana hata sitii neno wacha niache wachangiajia waendelee
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    next kwa kipigo ni nani? tuendee kushikishana adabu
     
  15. t

    tumpale JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii ni ishara njema, maana maneno hawasikii. ilianza mbeya kwa mkuu wa kaya, ikaenda muleba sasa iko tarime then wapi itafuata?
     
  16. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Na mie niliiona nikacheka sana! lakini baadae nikapata moyo sana kuwa hatiaye waTZ tumeamka sasa hatupendi kaisa ujinga!
     
  17. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wana-edit.
    Fuatilia vizuri, kama kuna kundi kubwa limesema ndio kwenye kura za sms, basi ujue kwenye mahojiano wataonesha waliosema hapana & vice versa. Lakini ukweli hapa ni kuwa matokeo ya kura kwa njia ya sms ndiyo ya kweli kwa sababu yanajumuisha wananchi kutoka kila kona ya nchi na hawaonekani na mwandishi. Lakini pia haya yanahusisha kipato (Yanatumwa kwa njia ya sms ambayo inatozwa gharama za kutuma) kwa hiyo ni vigumu sana kuchakachua matokeo ya watu ambao wanaingizia kampuni pesa kwani ukifanya hivyo kesho hawatapiga tena
    Lakini wale wanaohojiwa live; kwanza mara nyingi wanachukuliwa kutoka sehemu moja, yaweza kuwa ofisi moja ama chuo ama shule au hata kijiweni kwa hiyo mara nyingi wanakuwa na mawazo sawa. Pili hata kama watakuwa na mawazo tofauti bado mhariri ana uamuzi wa nani amuweke kwenye habari, hayako sahihi hat kidogo.
     
Loading...