Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima joto cha itv cha toa mwelekeo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Selous, Sep 17, 2010.

  1. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,304
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu uDK wake ipo kwa msemakweli? naona anashindwa kujibu swali????
     
  2. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 553
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha, wengine ni ma dkt wa kupewa 2 bt ki academic hawako strait
     
  3. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli ukishakuwa ndani ya si si emu hata elimu inapotea. Huyu Dr nimemsikiliza na utadhani amemaliza tu darasa la saba jinsi anavyochambua masuala. CCM imeua uwezo wa kufikiri wa wasomi wetu. Dr Chegeni umejiabisha sana. Huyu jamaa baada ya kubwagwa kwenye kura za maoni jimbo la Busega aliisusa ccm, akatishia kuingia chadema. JK alipoenda Mwanza jamaa akasusa na hakwenda kumpokea, jk akaagiza atafutwe kwa nguvu, halafu tunaambiwa wakawa na mazungumzo ya faragha. Leo tunasikia kuwa ni mjumbe wa kamati ya kampeni ya ccm. Inavyoonekana jk ameshamwahidi cheo mara aingiapo madarakani. Hivi ndivyo "wasomi" wetu walivyo.
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,937
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sasa JK anabeba watu wasiobebeka?!Na ataahidi wangapi? naona kaanza kuwapunguza kama wakina Nape then atakuja kwakina shigela na wengine watakao anguka kwenye ubunge watapewa ukuu wa mikoa.Huenda Dr alilazimishwa kuja kwenye kipindi ndo mana kichwa kikawa kimekosa ushirikiano na mdomo!!..Siasa ngumu kweli unapoangukia pua...unaweza hata kumwita Masilingi kwenye hicho kipindi akazungumza vitu vya hewan tu!!.I real hate siasa za bongo
     
  5. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 4,931
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Isije akawa ni dr (form iv) wa mifugo/vet
     
  6. Gurtu

    Gurtu JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli akili ya kupewa unatakiwa uchanganye na za kwako. usishangae anaweza akaahidiwa na yeye akakubali wakati huyo mwenyewe anayeahidi hana uhakika kama atashinda na kumtekelezea anayeahidiwa. Hiyo kazi kweli kweli.
     
  7. r

    rimbocho Member

    #7
    Sep 18, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli nilimsikiliza Dr (CCM) chageni, alipoambiwa tu azungumzie mada, akaanza kutoa majibu bila kujua topic ya kipima joto ni nini. huyu jamaa anaonekana kuna maswala aliyo kuwa ameya tajeti aongelee nje ya mada husika ila akakuta vichwa vyenye busara vilivyopita madarasa yote akashindwa kuchomekea majibu aliyopewa na makamba bila kujali swali linahusu nini?

    Slaa gogogogogogogogogogogogogogogo IKULU hamna mtu
     
  8. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,497
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yea huyu pia ni Dr. wa kuchakachua na ni mjasiriamali kweli kweli!!!!!!!!!
     
  9. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau kwa wale waliocheki Taarifa ya habari ya ITV ya leo saa mbili usiku waliona kuwa swali la Kipima Joto cha kesho 22/09/2010 ni "AHADI YA ELIMU NA AFYA BURE INATEKELEZEKA?"

    Hii ni moja kati ya sera za CHADEMA na viongozi wa CCM wamejitahidi sana kuwaaminisha watanzania kuwa ahadi hii ya uongo. Jana katika mdahalo ule wa EATV ambapo JF founder alihudhuria, Isaack Gamba aliizungumzia na akawa anataka kuwaminisha watanzania kuwa hili haliwezekani. Je hawa ITV watakuwa tayari kutoa habari zitazowapa credit CHADEMA ikiwa wengi watasema ndio??

    Sitashangaa kama wakituonyesha wanaohoji watu waliowaandaa, then watu wote wakasema hilo haliwezekani na overall matokeo yakaonyesha kuwa ahadi hiyo haitawezekana lengo likiwa ni kuichafua CHADEMA.

    My take: Madamu wameanza kuwahoji wananchi kuhusu ahadi za wagombea, Kipimajoto kijacho nawashauri kiwe "AHADI YA UWANJA WA NDEGE WA KIMATAIFA NGARA,BANDARI MBEYA, NA KIGOMA KUWA DUBAI INATEKELEZEKA"
     
  10. g

    gbardenm Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusubiri majibu yatakayotoka
     
  11. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Wasiwasi wangu who is going to Vote!! and who is choosing who has to Vote??
     
  12. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,446
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Mengi ni fisadi na ITV/Radio one ni mawakala wa ufisadi, ukitaka taarifa ya habari isiyoegemea upande wowote ANgalia STAR TV.

    Big up star tv, Dialo na convyoy yote.
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    SUBIRI MENGI FROM ITV NA TBC1, clouds wameishaanza kupiga upupu
     
  14. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Let wait and see,
    We are tired of being fooled,
     
  15. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata sijuagi code number ya kutuma meseji; naona siku zote upupu tu wanaweka
     
  16. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 677
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanajikomba kwa CCM hawa na CHADEMA ikichukua nchi watajikomba tena kwa CHADEMA. Ni kama walivyo makahaba tofauti ni bidhaa/huduma wanazouza tu.
     
  17. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatimaye wananchi wamewaumbuwa wale waliotaka kuwaaminisha kuwa ahadi ya kutoa Elimu na Afya Bure kuwa Haiwezekani..!!
    Waliosema inawezekena ni Asilimia 81%. Hila za CCM kwisha kabisa....!
    2010 HATUDANGANYIKI...!
     
  18. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 894
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni hatua nzuri sana
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 28,598
    Likes Received: 2,490
    Trophy Points: 280
    Sasa na urais tutampa nani?
     
  20. M

    Masauni JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni habari njema tunataka kuona mabadiliko mwaka huu! naomba wananchi wasidaganyike kama mimi