Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima choto ITV: Demekrasia Afrika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshume Kiyate, Sep 9, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Harakati za nchi za Magharibi kusaidia Demokrasia kusaidia Afrika. je ni halali?
     
  2. k

    kingtuma Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanasaidia kwa maslahi yao na ukipinga wanakugeuka na kukupa kichapo
     
  3. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Tutajie washiriki?
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuna wageni watatu ndio wachangiaji. Majina yao bado sijayapata
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmoja wa wachangiaji Dr Mateso, anasema Africa wanaishi kama kuku wa kienyeji
     
  6. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na msemaji kijana anayesema kuwa umoja wa Africa umekaliwa na MATAPELI ya kiwemo majizi ya kura ka Kibaki, yale yaliyoingia kwa mapinduzi na yakapewa majukumu AU mfano Ghadaffi, Mseven, Nguema, Kagame.....

    Hii mijamaa imejifanya inabadilisha sheria AU kuwa inatawala mpaka kufa na ipigweeeee.....
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Dr Mateso anasema Duniani kuna Madikteta 50, Madikteta 20, wanatoka Africa
     
  8. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Dr. Peter Mateso, Manchale Eche na .......
     
  9. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Manchele anasema viongozi wa Africa wajifunze toka kwa Ghadaffi. Anasema anasema hakuna cha bure. Msemaji mwingine, Dr. ameseama mtoto lazima umkemee.
     
  10. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mchangiaji kwa njia ya simu anasema viongozi wajifunze hasa kwa Egypt, HOSINI ambao wamekipata cha moto.
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuna mchangiaji mmoja anasema wafrica tusijandanganye kuwa Wazungu watatusaidia bure.
    Katoa mfano Wazungu walivyokuwa wanafiki kwenye suala la Libya. Anasema Mwaka 2003, Libya walichukuwa kiti cha Baraza la umoja wa mataifa la haki za binadamu, leo wamemgeuka sababu ya maslahi
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama kweli umoja wa Mataifa unafuata haki kwa nini mabomu walioyapiga Libya, wasiyapige, Yemeni, Syria, Dafur
     
Loading...