Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipigo hiki kwenye udiwani ni funzo kwa siasa nyepesi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mmwaisoba, Oct 29, 2012.

  1. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza tumshukuru mwenyezi mungu mwingi wa rehema kwa kuilinda nchi yetu mpaka sasa ni tulivu tu ingawa kunawanaotaka isitawalike. Pili nachukua nafasi hii kuwapongeza wana CCM kwa kuendelea kuaminiwa na wa Tanzania kuwapa ridhaa ya kuwaongoza. Kwa upande wa Upinzani ushindi wa kimbunga wa CCM KWENYE UDIWANI NI JIBU LA SIASA NYEPESI NYEPESI. KUMEKUWA NA KUJIAMINI KULIKO PITILIZA KUHADAA ETI WANASUBIRI KUKABIDHIWA NCHI MWAKA 2015. NADHANI HAITAKUWA HIVYO KWANI BADO KUNA KAZI KUUBWA.
     
  2. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu amewamulika wahadaaji wa nchi na kuwapa pigo laaibu nadhani hawatarudia. Hii biashara ya kutegemea vyombo vya habari na makongamano hailipi
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Kweli na wewe ni mwepesi hadi brain! Mbona hauja onesha siasa unazo sema nyepesi?
    Nzito ni zile za shyrose na mama simba?
    Uvccm na mwenyekiti wao?
     
  4. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,509
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280


    bila shaka utakua ni njaa kali na uliekosa matumaini
    ungekua ni mwenye kujitambua na unaechukia kunyonywa jasho lako usingekua mshabiki kias hiko
    sidhani kama we ni miongoni mwa wale tunaoguswa na hili zindiko la nssf ambalo limepewa baraka na hao unaowapigia upatu
    hebu ziba kibatari ulale ndugu,,
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Hebu jaribu kuonesha wanavyo hadaa!

     
  6. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanadhani siasa ya kukamata dola ni rahisi watatukana tukija ulingoni ni kichapo tuu
     
  7. msombwe

    msombwe Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona wamekuwa wapole, mungu awabariki sana wabaki kuwa wenye amani na utulivu. Amen
     
  8. k

    kiwaya Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna nia njema na nchi km hadi leo unaamini mkombozi wako ni CDM! Kaka jikomboe mwenyewe, wewe utabaki na majungu wenzako wanapiga bao
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mmwaisoba umetumia masaburi au utumbo kufikiri? Yaani nchi inaparaganyika chini ya CCM bado wewe unajipa matumaini? Kweli jina baya ni tatizo. Mwaizoba kweli kweli. Ila ipo siku utauona ukweli. Pole sana mwanangu usiye riziki kiakili.
     
  10. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kutoka kata 26,mpaka 22,ni ushindi wa kishindo? Na kutoka kata 2,mpaka 5,ni kushindwa kwa aibu?
     
  11. k

    kombah Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mimi nashangaa hiyo takwimu yako sioni mantiki kwani hizo kata karibu zote zilikuwa za ccm,mimi nawapongeza chadema maana wamedhubutu kutwaa viti hivyo hongereni chadema mnakuwa kwa kasi mpaka ccm wanawasiwasi
     
Loading...