Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi utaweza kukibadili....maumbile au tabia?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Maalim Jumar, Jun 3, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    JF nashukuru kwa michango yenu!
    Hilo swali nimekua nalisoma mara kwa mara kwenye maandiko mengi sana.
    Kwako wewe unachangia vipi?
    Tunawasilisha!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Yote yanawezekana kubadili...
    Kama mhusika wa hayo mabadiliko ameridhia basi hakuna kinachoshindikana.
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Vyote havibadiliki.....
     
  4. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Utusaidie kuweka wazi....vipi anaweza kubadilisha hivyo vitu?
     
  5. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Weka ufafanuzi zaidi....kwanini havitobadilika?
     
  6. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hili swali limekua na upana zaidi.
    1-utakuta me/ke ameamua kuanzisha jambo ambalo atashauriwa kua si zuri jambo hilo...lakin kwa kua anayo mawazo yake na matumain yake...hatokubal kufuata ushauri huo.
    2-tatizo litapomfika ataanza kuomba msaad mbali ,bali ili aepukane na matatiz hayo.
    3-Imekuaje kati ya hayo mambo kwanza ule utashi wake au uamuzi wake.
    Pili vipi aombe msaada baada ya kuamin alichokua ameamua hakikua sahihi.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Tabia inaweza kubadilika tena kwa kiwango kikubwa. Maumbile nayo yanabadilika ila kubadilika kwake ni kuongezeka au kupungua sio kubadilika kutoka ke kwenda me. Umeelewa maalim?
     
  8. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nasoma humu kuhusu tabia / maumbile kuyabadili...naona sijafaham undani wake ...wekeni ufafanuzi jaman.
     
  9. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    tabia ipi itabadilika?
    Maumbile nimewahi kusikia kuongezwa esp kwa akina dada wanaotafuta mambo mapya!
    Japo nlisikia marhuum Wacko jack nae alitaka wambadilishe....nisaidie Husninyo vile utaweza!
     
  10. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tabia inabadilika tena sana maana wote tunajifunza kutokana na makosa vile unavyojua kosa na ukaona kuwa ni kosa na ndipo unaporekebisha kwa hiyo unakuwa umebadili tabia.

    vile vile tunaenda kanisani na tunapoomba msamaha kwa Mungu kuwa utusamehe makosa yetu kama sisi nasi tunavyowasamehe wale waliotukosea maana yake pia ni kubadilisha tabia zetu ziwe za uadilifu na kumpendeza Mungu na wanadamu pia, zisiwe za machukizo machoni pa Bwana Mungu.

    Maumbile kuyabadili; hapa kwa mtizamo wangu ni kuwa unachotaka kubadilisha ni nini na kwa sababu gani? Maana kuna maumbile ya ugonjwa mfano mtoto amezaliwa ana kilema kinachorekebishika kwa daktari hapa ni kuwa unabadili lile umbile lake la ugonjwa na kumweka katika umbile la kawaida ambalo MUUMBA alikusudia awe nalo. Ila kubadili maumbile kama hao watu wazima wanaotumiwa dawa za kichina kisa hawataki kuwa na maumbile yale Muumba alowaumba nayo ni dhambi na hairuhusiwi.
     
  11. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    watu wanabadili mpaka damu itakuwa maumbile....
     
  12. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Kuhusu kubadili maumbile ni rahisi sana kuna upasuaji mwanaume anaweza fanyiwa akawa mwanamke hivyo hivyo mwananmke akawa mwanaume. Pia kuna plastic surgery unaweza fanya sura yako iwe utakavyo. Tabia pia unaweza kuibadilisha kama wewe hupigi Campari,Smirnoff, au Malibu jaribu kuanza kupiga utaona tabia yako inarudi kinyume nyume.
     
Loading...