Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kipi ni ujinga

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jonogomero, Feb 13, 2012.

  1. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lipi ni ujinga zaidi???
    1. Kujiita romantic wakati uko single,
    2. Kung'arisha viatu wakati unaenda kupiga passport size,
    3. Kukaa kiti cha mbele karibu na dereva halafu unamwambia konda shusha,
    4. Kumwamsha mgonjwa ili umpe dawa ya usingizi,
    5. Kupigiwa simu halafu unaangalia balance yako,
    6. Kutafuta remote ya TV for ten minutes wakat TV ipo karibu yako,
    7. Kupunguza sauti ya radio ili usome sms,
    8. Kukataa kupima wakati unataka uishi kwa afya njema.
     
  2. M

    Maswalala Senior Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yote ni ujinga...
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    vyote. . .
     
  4. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah,hiyo ya 3 ni hatari zaidi!Konda shusha wakati umekaa karibu na dereva??!!!!
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,797
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    ya mwisho ni kali zaidi
     
  6. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M naona vyote ujinga kasoro moja tu!
    Unadhan n lipi?
    Lile la no.8
     
  7. salito

    salito JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    dah hii thread me nimeipenda sana mwenzenu,ah haha haha ha hahaha hahaha haha...
     
  8. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujinga zaidi ni wewe kuweka thread ya kijinga hapa
     
Loading...