Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi ni sahihi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtama, Nov 10, 2010.

  1. M

    Mtama Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wanaodai mabadiliko yaliyotokea kwenye uchaguzi uliopita ni matokeo ya ccm kuteleza kwenye kura ya maoni,Wengine wanadai ni matokeo ya watanzania a.k.a Watanganyika kukichoka chama hicho.Wengine wanadai nimatokeo ya mwamko wa Watanzania kutaka maendeleo,je wewe unadhani kipi ni sahihi,coz majibu ya hapo yatatoa mwelekeo wa uchaguzi wa 2015,tafakari
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    uMENIUZI HUJAONGEA KUBWA:
    CCM KUWA CHAMA CHA KIFISADI NA RUSHWA KUONGEZEKA HILO TUUUUU!
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    The Correct Answer is (D)
     
  4. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yote sahihi
     
  5. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Majibu ni mengi zaidi ya hayo uliyotaja, lakini CCM kutereza kwenye kura za maoni sio jibu sahihi, kuna reference kibao hapa. Zaidi wanachi wamechoka na chama cha kifisadi, cha mafisadi, kincholea mafisadi, kinachokumbatia mafisadi, kinachoogopa mafisadi, kinachoendeshwa na mafisadi, kinachombembeleza mafisadi...............mwingine aendelee hapa
     
  6. kauzu

    kauzu Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uongozi mbovu wa baba yake na Ridhiwani,pamoja na mawaziri wake ambao pia wengine ni wajomba zenu,shemeji zenu,baba zenu,kaka zenu na babu zenu
     
  7. m

    mzeewapori Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila jambo lina muda wake na nafasi yake.
     
  8. Double X

    Double X Senior Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yote hapo juu
     
Loading...