Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi ni sahihi kati ya kuoa/ kuolewa au kuoana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwanamayu, Oct 11, 2011.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,744
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Nilimsikia Lady Hanifa wa Radio One akisisitiza kuwa mume na mke wameoana. Na wengi siku hizi hasa wanawake wanatumia neno ili kuoana badala ya kuoa au kuolewa. Je, ni sahihi kweli kuoana? na kwa nini watu wanatumia neno ili? Nini maana yake kabisa - kuoana?
     
  2. HekimaMoyoni

    HekimaMoyoni Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuoana ndio sahihi..
     
Loading...