Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi ni chuo kinachotoa products zinazouzka sokoni hapa tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, May 25, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wana jf!naomba kujuzwa kipi ni chuo knachotoa products znazokubalika sokon kati ya hivi udsm,sua,ardhi,mzumbe,ifm,muccobs,iaa,tumaini,udom,saut na muhimbili.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    ccm................
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    TTC Butimba wote wanapata ajira
     
  4. m

    mams JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Katika best 100 universities Africa kwa Tanzania kinaonekana Udsm peke yake.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kama havard iko tanzania,bac nadhan uko sahihi pia mkuu.
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hmmmmm. Maswali mengine bana.........
     
  7. Fungo N.

    Fungo N. JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    udsm kipo juu kwani ndicho kinachoongoza nchi kwa sasa na ndo kilichotufikisha hapa tulipo mafisadi karibu wote makatibu wakuu na watendaji mbalimbali wa serikali kasoro polis wa arusha na tarime chimbuko lake udsm sijagusa mikataba ya ulaghai ya richmond na madini UDOM tusubili..
     
  8. g

    gooner Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kakuelewa,aende chuo chochote kinachotambulika kisheria akasome aelimike ili ategemewe na Tanzania siyo aitegemee Tanzania.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Usiangalie chuo, angalia ni vipi wewe utajiongezea sifa za ziada. Kusoma chuo chenye jina kubwa au ambacho hakina jina haimaanishi kuwa utapata kazi kirahisi au utakosa kabisa.
    Katika msafara wa mamba hadi sisimizi wapo. Akili kumkichwa.
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    CCP MOSHI
    THE BEST,
    Output yao si umeiona?
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ustawi pale karibu na hongera bar..
     
  12. landless

    landless Member

    #12
    May 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saint John International Padrician University panakuja juu jaribu.
     
  13. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Western College, jengo la ccm mkoa ghorofa ya 7, ukimaliza hapo masuala ya hotel, kazi nje nje
     
  14. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Senetor umesoma masomo gani? Kwa kua Km unainterest na kozi za Engineering COET iliyo chini ya UDSM ni adequate ...Beside km una interest na Architectural & Land studies apply Ardhi University ndo mahala pake....MUCCoBs ni suitable kwa Co-operative & Business Studies while Mzumbe wako poa kwenye Law,Tumaini,SAUT sirecomend sana labda uwe na interest ya Theology Bt Kwa Medicine/Pharmacy Muhimbili UHASC umefika! Salam zako.
     
  15. l

    liomaps Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tunako elekea tutauliza wewe ni wawapi!kwanni vyou vyotesi vinatambuliwa na TCU,acheni ubaguzi.
     
  16. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    vyuo vyote ni fresh tu,so long as vinatambulika na course as well zinatambuliwa na TCu!
     
  17. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />


    Muccobs kipo wapi Kaka?
     
  18. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu ina maana tumaini na saut wamespecialize kwenye theology peke yake?
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kuna cku nilikua kwenye daladala nkackia washkaj flan hv ambao kwa kuwaangalia 2 ni kama wametoka kwenye interview,nkackia wanaongea kwamba,hlo shirika ambalo ni la umma,na lnalojhusisha na kusambaza umeme hapa tz,lnapendelea baadh ya vyuo kama udsm,sua,mzumbe ,jamaa wengne nao nkawackia cku flan hv wanalalamika eti crdb,nbc,nmb,wao wanawapendelea sana wa2 wa sua,sa ndo nkawa najiulza ni kwamba vyuo vngne products zao ni haziaminik kwa waajir au vp?
     
  20. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #20
    May 29, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    kila chuo kiko vizuri kulingana na course mtu anayotaka kusoma as long vyote chini ya tcu na wao ndio huidhinisha mitaala. Swala la kutoa product nzuri pia linategemeana na uwezo wa msomi husika.
     
Loading...