Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi ni chuo bora hapa Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Oct 20, 2011.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kila mtu anasifia ubora wa chuo chake na si akili na ujuzi wake,hasa madenti wa udsm wanajikweza kua ndo no moja tz
     
  2. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ZOOM POLYTECHNIC COLLEGE na DATASTAR COLLEGE
     
  3. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,693
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Tanzania hatuna chuo bora kama vipi tujenge wewe.
     
  4. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Basi jibu lako ni hakuna,jitathmini na jiyakinifu
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kuna vyenye afadhali tu kama udsm,sua,ifm,IAA.Ila huwezi sema ni vyuo bora.
     
  6. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,693
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    bwa mdogo ifm na iaa hizo ni taasisi tu huwezi kuzipa hadhi ya chuo,elewa swali la muanzisha uzi.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwan shahada inayotolewa udsm na ifm zina tofaut gani mkuu?
     
  8. njoro

    njoro Senior Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muccobs
     
  9. M

    MyTz JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahahahahah....
     
  10. M

    MyTz JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uko chuo gani Bumija??
     
  11. l

    laun Senior Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bwa mdogo ifm na iaa hizo ni taasisi tu huwezi kuzipa hadhi ya chuo,elewa swali la muanzisha uzi

    ifm sio chuo ni taasisi sasa elimu inayotolewa ifm na cbe ina tofauti gani in general context ,mbona cbe kinaitwa chuo na sio taasisi,muanzisha uzi alisema chuo kwa maana ya sehemu inakotolewa elimu ya juu na sio vinginevyo,ungesema sio chuo kikuu ungekuwa sahihi
    Kwa hiyo unataka kulinganisha ifm ,iaa na MOI,TUKI kwa sababu zote ni taasisi
     
  12. M

    Marandura Senior Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni college ya SUA. Bado hawaja anza kujitegemea
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    UDSM bado iko juu.
     
  14. k

    kigane kyangu New Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna tofauti shahada ya Udsm inapikwa na maprofesa while ya ifm inapikwa na ma assistant lecturer na T.As
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kiko wapi hicho chuo?
     
  16. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    WADAU MMETOA MAONI ILA ongezea
     
  17. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Niko ud
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    yupo Mkwawa.
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    upo Mkwawa.
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kweli tcu imekuja kuuwa elimu ya hi nchi.yani mtu kama wewe nae uko chuo kikuu na umepewa mkopo?
     
Loading...