Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi ni bora..........?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by hamic mussa, May 20, 2012.

  1. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kipi ni bora kati ya kumpata mtu ANAYEKUPENDA lakini HUMPENDI au UNAEMPENDA lakini HAKUPENDI?
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hakuna bora hapo, maana mwisho wa siku utaishia kuwa shabiki wa shetani kwa kupenda uzinzi.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,542
    Trophy Points: 280
    Wapendeni adui zenu
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi napenda wale wanao nipenda :biggrin:
     
  5. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hakuna bora hapo bora kumpata mnayependana hayo ndio mapenzi.
     
  6. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SHABIKI WA SHETANI..... Teh teh teh!
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada rudi kajipange upya. ni makosa sana kulazimisha upendo yaani iwe ni kulazimisha upendwe au kulazimisha upende. so mimi nakushauri hapa hakuna bora. Bora ni kupendana wote.
     
  8. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utajuaje km wanakupenda kweli?
     
  9. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh! Huo ni moyo wa manabii kupenda maadui zao...... Kwa binadam wa kawaida haiwezekani.
     
  10. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mfano hajatokea wa kupendana wote, utachagua nini?
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kazi ndogo sana mwanamke anaye kupenda ni vyepesi sana kumsoma, mana wao wakisha penda wanajonyesha kabisa kwa vitendo :biggrin:
     
  12. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa iyo km hajatokea wa kupendana nae wote ni bora uachane na mapenzi au?
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Inakera mwanamke anapokufukuzia ilhali we humtaki,na kumtaka mwanamke akakutaa hilo ni jambo la kawaida, unampotezea tu,you can not win them all.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Rejea maandiko
    Wanaume= wapendeni wake zenu kwa akili
    Wanawake=watiini waume zenu
    Mwanaume ndo anapaswa kupenda, mwanamke kazi yake ni ku-respond kwa upendo anaoonyeshwa. Kwa hiyo kama ww ni mwanamke angalia unapovutwa but trust me akitokea mwenye juhudi zaidi huyo utamuacha salander bridge. Ila kama ww ni mwanaume ni wajibu wako kutengeneza mazingira ya kupendeka.

    Hivi unafikiri angeumbwa mwanamke kwanza halafu ndo akafuatia mwnaume ingekuwaje?
     
  15. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Network Loading.......
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kupendana raha sio kusuguana roho.
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    mh,hili swali hata me huwa linanichanganya... ngoja nisubr magrt thnkrs!
     
Loading...