Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi kipimo cha mwanamke kujua kufanya mapenzi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Jul 6, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    Jamani je mwanamke akijua kukatika wakati wa majamboz ndio anajua mapenzi?
    Vipi kama sio mwaminifu, hakujali, hakuthamini, hakutunzi na wala hakuthamini?
    Anakutusi, anakusimanga na wakati mwingine anakuzaba vibao? Lakini mkiingia kitandani anakatika kama feni?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    afro-d.......
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    AD kafanyaje? ndo bingwa wa kukatika ama wa kuthamini na kutunza, ama wa kuzaba vibao?
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    Geuza upande wa pili wa shilingi.Naomba utujibu na sisi. nawakilisha.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Labda ni mchambuz wa MAHABA
     
  6. D

    Derimto JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haya wee! Huwa ni bahati mbaya tu mkimaliza anakwambia halafu wewe mie sijazoe wewe ni mtu wa tatu tangu nimjue mwanaume
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo akiwa anakatika sana inabidi AGEUZWE?
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kutokana na heading yako, jiulize kwanza kufanya mapenzi maana yake nini halafu ndo uanze kujiuliza hayo mengine!!1
     
  9. M

    Malk Mush Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana ila mapenzi c ngono tuu bali hata kutunzana na kuthaminiana ni mapenza hivyo kukatika wakat wa majamboz si kitu pasipo na aman na upendo ndani yake
     
  10. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaa lakin kuna story nyengine ,zinatukata mbavu,, zina chekesha ,kuzabwa vibao,, na mwanamke,, haha so intresting ithink..
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    Cha kusikitisha kuna vijana wanatangaza ndoa kisa tu kapewa mauno ya hatari.
    Wakiingia kwenye ndoa, mke anakuwa mkwe, ndoa inakuwa ndoano kisha kuachana
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    asante kwa kunijuza,ngoja nimsake na mie anichambulie!
     
  13. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Bujibuji una hoja katika hilo,Yamkini unataka kutofautisha speed ya feni katika mauno ya mfanya mapenzi au mapenzi kama kigezo muhimu uwepo wa kukata mauno.Tenganisha ndoa na mapenzi,Kisha ufanye tathimini kujua mauno kama ni sehemu ya kufanya mapenzi au mapenzi ni sehemu muhimu kukiwepo mauno kwa kasi ya speedi ya feni. NAWASILISHA
     
  14. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    tatizo mnaangalia kwa macho wachumba zenu kisha kesho mnakuja kujisifia Jf kuwa nina demu mkali nataka kuoa,. Mungu unamuweka kando, demu akianza kukuzingua baada ya ndoa, ndio unamkumbuka Mungu, mara ohh mchungaji niombee.JIFUNZENI KUMTANGULIZA MUNGU.
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Jamani mahusiano na kufanya ngono ni vitu viwili tofauti! Sasa kama walivyokuuliza hapo juu, inategemea what u mean by mapenzi! If u narrow it to making love (art of making love) then to most men mwanamke awezaye kukatika mara nyingi husifiwa kujua mapenzi; lkn kama mapenzi yana maana kubwa zaidi (jinsi mnavyohusiana; then kukatika peke yake hakutoshi, kumqualify mwanamke kujua mapenzi.

    Vipi kuhusu mwanamume?
     
Loading...