Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi kinawezekana zaidi kwa CHADEMA mwaka 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wabuyaga, Oct 27, 2012.

  1. w

    wabuyaga JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu kila mmoja wetu hasa mtanzania anajua hali ya nchi kisiasa pamoja na maisha duni ya wananchi kwa sasa. Kwa upande wangu ninaona ili kuondokana na haya matatizo ni kuhakikkisha cdm inapata nguvu zaida kutoka kwetu! Sasa basi ni hivi:

    CDM ikipata wabunge zaida ya nusu ya wabunge wote lengo la kuwakomboa wananchi litakuwa it is a matter of days! Ila kama kuingia ikulu bila kuwa na wabunge wa kutosha nafikiri hapa kutatakiwa nguvu ya ziada zaidi!

    Kama kupata yote basi ni sawa

    Na kama itatokea kupata mojawapo je wana jf mnaona ni lipi kati ya hayo mawili ni bora?


    Wabuyaga
     
  2. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aiseeeeeeee babaangu cdm inachukuwa ncha 2015 chakwanza ni kutaifisha mali za mafisadi cha pili ni nikuhakikisha shule zinakuwa na walimu wa kutosha madawati,vitabu cha 3 sekta ya afya itiliwe umuhimu,4 miundominu na cha 5 ni maswala ya kilimu
     
  3. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...ukiwa na dhamira ya kweli hakuna kinachoshindikana...tumedhamilia kulikomboa taifa kutoka mikononi mwa mafisadi,tunasonga mbele na hakuna cha-kuturudisha nyuma...
     
  4. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    chadema wanachotakiwa kufanya sasa hivi ni kuwa na timu ya kudeal na hila za ccm na cuf kwa maaana ya kitengo cha usalama wa chama chenye nguvu si cha yule mzee tuliyekuwa wote hapa CUF pili wahakikishe wanakuwa na timu ya kuandaa mipango ya nini malengo yao katika kukomboa nchi wasiwe wote wanaelekea kuliko na mikutano mpaka wataalam no wengine wabaki kama watendaji nchi mbona watachukua tu
     
Loading...