Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi kinajenga penzi imara ni pesa upendo wa dhati au mvuto?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pure nomaa, Dec 24, 2011.

  1. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Uimara wa penzi ndio kitu kinachowatatiza wengi kwenye uhusiano wa mapenzi.
    Jambo hili limewafanya wengi kuishi kwa mashaka wakishindwa kujua nini hatima ya penzi alilonalo.wapo baadhi ya watu waliopo kwenye ndoa wanaothubutu kuwaacha wapenzi wao kwa sababu ya mapenzi mapya.

    HIVI PENZI IMARA NI PESA,UPENDO WA DHATI AU MVUTO?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mvuto..
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    twanga kotekote......

    twangaaaaaaaaaaaaaa, hadi povu imwagike"!!!!
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,763
    Trophy Points: 280
    Pesa weweeee.... Kuna mapenzi gani kama hakuna pesa? Mtafanyaje mapenzi na njaa?
    Hayo ya mvuto yalikuwepo zamani wakati wa ujamaa na kujitegemea tulipoambiwa kuwa pesa sio msingi wa maendeleo
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Inategemea mpo wapi. Mf. Chumbani shughuli, Shopping ankara, kwa washkaji mvuto...
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kwa maana nyingine ni yote matatu, kudadadeki!
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    fafanua zaidi kamanda mvuto wa kitu gani? naniii, umbo la nje au mvuto wa hla? mivuto iko mingi bana
     
  8. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    1.upendo
    2.pesa

    namba 2. itakuwa 1. kama hamna hofu ya Mungu ndani yenu
     
  9. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    jamani hv hela, mvuto, upendo kwangu naona ni tudogo sana.... i think "mambo yetu ndio" mpango mzima kitu ikipigwa effectively aisee hata nje hamtaki kutoka............ so kama ni ujenzi hi kitu ni kiwanja hayo mengine ndio msingi, mabati etc ni hayo!
     
  10. h

    hayaka JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maswali mengine bwana? mbona yote hayo matatu ndo majibu?
     
  11. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kwa wewe kweli..hata Avatar yako inadhihirisha...
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Yooote yana nafasi yake katika Mapenzi.... (walau that is what I believe)

    "MVUTO"

    Hiki mara nyingi saana ndio hatua ya kwanza kabisa kwa penzi kuweza ibuka na hatimae kukua.... Ni wachache saana ambao hua na penzi la dhati kwa kuonana tu kwa mara nya kwanza, Kwa kweli ni ngumu! Lazima vitu kama mvuto ndio kikufanye um-recognise the person in question. Anaweza asiwe mzuri but akawa na mvuto ambao unayakamata macho na akili yako kutaka tu uendelee kuangalia. Hilo ndio humfanya mwanaume mara nyingi amfuate mwanamke (na ndio maana kila mmoja huvutiwa na wa aina yake i.e butt, booms, legs etc) na hicho ndicho humfanya mwanamke kuvutiwa kwa mara ya kwanza (hasa kama muonekano wa mwanaume unatoa hints ya the value yake i.e ana uwezo ama lah!)

    "PESA"

    Mie naamini kua Pesa ni muhimu saana katika kujenga mapenzi... Sio lazima uwe nazo hadi kwenye mto, BUT atleast uwe na pesa ya ku-sustain maisha yako. Kwamba waweza kula kuvaa na mahitaji ya hapa na pale. Mara nyingi saana Pesa katika penzi ina nguvu saana kuweza lijenga mpaka likakomaa na kufika mahala pake. Thou kuna tofauti kubwa saana kwa ile ya pesa zipo upande gani zaidi? (Kwa mwanaume ama mwanamke?) Naomba tuache hio topic na tuzungumzie tu pesa in general.... Ukiwa na pesa mwenzio atapopata dharula yoyote ile you will be there for her/him. Ukiwa na pesa daima utahakikisha mwenzi wako yupo safe, mahala anaishi, yupo wapi umchukue, ki/vitu gani vya msingi ahitaji na the like.... With money ni rahisi kumuonesha mwenzi wako to what extent you can go.... kwa ajili yake. For other wise zinabaki porojo tu! Na ndio maana as much as wasema mapenzi hayachagui... It is better sometimes kua na mtu wa level yako....


    "UPENDO"

    Upendo sasa ndio huja in time... baada ya mvuto... baada ya pesa kujenga nafasi yake (take note: ninaposema pesa simaanaishi kua mtu mwenye uwezo mkubwa, bali nina maana mtu ambae anaweza kukusimamia katika mambo ya kawaida); Upendo ni wa ajabu sana na hauna ADABU. Upendo waweza kua wa mwisho katika process ya Mapenzi but hilo ndo hu-overrun umuhimu wa mambo yooote hayo in time.... Na hatimae huota mizizi na kuweka Mapenzi, Mapenzi ya dhati ama kawaida it depends.... Na huu huu upendo mtu aweza poteza mvuto na pesa lakini bado akaendelea kupenda (thou sio necessarily wakati waoote)


    Hivo basi IMO, Yooote ni muhimu - ni entity ambazo kila moja na nafasi yake katika kujenga Mapenzi.


    I wish you happy Holidays.
     
  13. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Semeni yoooooooooote!!!! Lakini Mambo ni POCHI(FWEZA), tusidanganyane ASHADII!
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Huna hela hupendwi ni mambo ya kawaida .wanaume tafuteni shekeli.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani shamba linatengeneza penzi kuliko vyote.

    Mwisho wa reli ni pesa na maujanja ndo hujenga penzi. Mvuto ni kwa watoto.
     
  16. S

    Sgaga Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe ni mwanamke au mwanaume
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    vyote. . .
     
  18. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    HAPA UPENDO NDIO SULUHISHO LA YOTE, unaweza kuoa mwanamke mzuri wa sura au mwenye mvuto au mwenye pesa kama hujampenda hauwezi kuona thamani yake. ww angalia watu wana wanawake wazuri kweli lakini wanaacha wake zao wanaenda kutembea na Barmaid/dada poa. Ndio maana Biblia inasema upendo una nguvu kama nguvu ya mauti

    mm napita
     
  19. M

    Mcheza Kwao Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Penzi la dhati i.e upendo
     
  20. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wasira angeoa!
     
Loading...