Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi kilichoklufurahisha kwa mkeo/hawara/gfriend 2011??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kuna vitu ambavyo ukifanyiwa unaweza ikachukua mwaka mwingine kusahau
    yapo mazingira tofauti ila naomba wenye mahusiano ya jinsia tofauti tafadhali na si jinsia moja
    hivi ni kipi kimekufurahisha ama kukushangaza kwa mkeo/hawara yako/gfriend wako na wengine
    tukajaribu hiyo formula kwa wenzetu kama itawork out tuendelee kutoka kimapenzi??
    Kwako mwana jf
    heri ya mwaka mpya
    wako mtiifu

    kim didy ii
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    The way umefafanua hapo kana kwamba ni mwanaume mwenye mke/hawara/galfriend ndo aje adadafue hapa.....lol


    Happy new year to you too Pdidy...
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kilicho nifurahisha ni hii thread.


    Happy new year to you too.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    Ni pale alipookoka! Wee acha tu
     
Loading...