Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi huliwa....!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mashroud, Mar 21, 2012.

  1. M

    Mashroud Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa 1 alishtakiwa kwa kufanya ngono na mwanae. Alipopewa nafasi ya kujitetea mahakamani aliuliza. Jamaa: ndugu hakimu kipi hustahili kuliwa kati ya mtaji na faida? Hakimu: faida. Jamaa:vizuri, ndio maana mm sikutaka kumla mke wangu baada ya kupata faida ya mtoto, ikabidi nile mtoto. Hakimu: hakuna kesi.
     
  2. G

    Godyp Senior Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Jaribu na wewe uone!
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa jamaa na ni zero kabsaa
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akili za uenda wazimu hizo
     
  5. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Duh akili za kuambiwa changanya na zako
     
  6. M

    Mashroud Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaah! Kweli eeh!
     
Loading...