Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi Hufanya speed ya INTERNET kuwa juu!!!!!!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sayicom, Mar 20, 2012.

  1. s

    sayicom Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu! Jamani nini hufanya speed ya internet kuwa ya kasi kati ya Modem au chip ya Simu!!!
     
  2. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna mambo meng ya kuzingatia kuna high speed<8mbps packages> labda umenunua 4GB usipokuwa makini ukidownload vitu ving masaa 4 inaweza kuwa imeisha or unlimited downloads <256kbps packages> kwa mwez 1 kufungua page ya yahoo unaweza kutumia lisaa 1.zingatia packages zipo tofauti 256,512kbps,1,2,8mbps
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo nini ushauri wako mkuu????
     
  4. i411

    i411 JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni mtandao wenyewe wa mawasiliano, kama sasa hivi airtel wameleta 3G 3.75 kwa hiyo itakuwa ndo faster zaidi lakini kwa pale tuu penye mnara huo labda mijini mijini. Kwahiyo usitegemee hiyo speedi kama upo nachingwea. Kwamfano tigo yenyewe hapo tu moro ukitoka kidogo kuelekea iringa haipatikani na kwingine ile 3g sigino barzzz zinachezea mbili hivi super ni tatu. Kwahiyo hapo lazima net itakuwa slowww. Alafu kuna kale kaspeed unachounganishiwa yani upatiwe ikiwa ni yachini utapigika tuuu
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tumia dish ft 8 spidi ya kufa mtu!
     
  6. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Fafanua mkuu dishi unafanyaje?
     
  7. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TiGo naona biashara imewashinda,sasa dishi la nini wakati 3G inashika full signals halafu speed ni ya gprs!
    ---Believdat---
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Speed inategemea mambo yafuatayo

    1, Speed anayotoa service provider wako kwa maana mbili
    Mosi: Speed inayopatikana kwenye mnara husika mfano EDGE,GPRS(low speed).3G,3.75G(speed nzuri)
    Pili: Speed kwa mujibu wa kifurushi chako, (kuna vifurushi vina speed kubwa na ndogo)

    2,Uwezo wa modem yako kupokea speed anayotoa service provide wako

    Ili kupata speed nzuri inapidi kwanza kabisa uwe kwenye eneo la mnara lenye speed nzuri,3G na 3.75G,
    Pili uwe na kifurushi chenye speed nzuri, hapo uta enjoy.........

    Ukiwa kwenye mnara wa 3G na ukawa na kifurushi cha speed ndogo utakuwa unacheza tu, halikadhalika ukiwa na kifurushi cha speed kubwa na ukawa kwenye mnara wa speed ndogo EDGE, GPRS utakuwa unasuasua tu

    Wakati mwingine unaweza ukawa kwenye mnara wa 3G na una bundle la speed nzuri lakini ukawa unatumia simu kama modem na simu yako ikwa inauwezo mdogo wa kukabili speed, utakuwa unacheza(kuna baadhi ya modem zina uwezo mdogo kupitisha speed), lakini modem nyingi za mitandao yetu zipo juu
     
Loading...