Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi chuo kikuu bora Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tommyy, Mar 9, 2013.

  1. t

    tommyy Senior Member

    #1
    Mar 9, 2013
    Joined: Mar 7, 2013
    Messages: 92
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 8
    Mm ni muhtimu wa kidato cha 6 natarajia kujiunga na chuo kikuu mwaka huu ni kipi chuo bora wakubwa,nielekezeni mdogo wenu na munipe sababu kw nn ni bora?
     
  2. C

    Concious JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2013
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumaini Makumira Dar-Es-Salaam Colage
     
  3. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2013
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,534
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    Kama wewe ni kipanga nenda pale mlimani, lakini pale wanataka vichwa!!!!Kama ulipata marks za kuhesabia mfukoni, usijaribu hata kufanya application!!!

    Tiba
     
  4. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2013
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,614
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    tommyy, vyuo Tanzania hii ni vingi, Je unaongelea uboea wa chuo katika nyanja ipi? Michezo, Majengo, Mazingira au?
    Kama ni elimu unaongelea chuo katika kozi (z)ipi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2013
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,594
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 48
    Public Service
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2013
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 4,316
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    Je una pointi ngapi??
     
  7. regan morgan

    regan morgan JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2013
    Joined: Feb 6, 2013
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ata ukichagua haitakusaidia we subiri upangiwe na TCU
     
  8. Nyamuleha jr

    Nyamuleha jr JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2013
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cku hizi watu hawaangalii vyuo vizuri wanaangalia kozi nzuri, unataka kusomea nini? Ila chuo kikuu udsm kizuri ila kigumu sanaa
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2013
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 2,765
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    Ugumu wake ni nini?
     
  10. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2013
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,593
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Swali zuri sana. Hivi ubora wa chuo unapimwaje? Ubora wa elimu? ufanisi wa utendaji wa graduates? Majengo? Maprofesa wazuri?
    Chuo kinachotoa effective graduates hicho ndo chuo bora kwangu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2013
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 4,316
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    Mzumbe na SUA wazuri pia! Wana waalimu wazuri/wazoefu... hakuna mogogoro mwanafunzi anamaliza kwa muda uliopangwa!

    Pia idadi ya wanafunzi sii kubwa kama UDSM hivyo ni rahisi mwalimu kufuatilia maendeleo ya mwanfunzi!
     
  12. Online User

    Online User JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2013
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 2,733
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 63
    Sema una points ngapi kwa combination gani usaidiwe dogo!
     
  13. K

    Kulya JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2013
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Subiri matokeo dogo... Umeona wenzio wa form four walivyonyolewa?! Sasa na wewe tulia tuli usubiri matokeo, ukifaulu vizuri njoo na hoja yako.
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2013
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,607
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    amazon college! au magomeni secretarial college!
     
  15. m

    mwanafyale JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2013
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Haswaaaaa. TZ Nzima hakuna Kama UDSM mpaka sasa
     
  16. Dreson3

    Dreson3 JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2013
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,678
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    subiri matokeo usijekua umezungusha university kinapatikana mtaa wa Necta
     
  17. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2013
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    IMTU ndio mkuu
     
  18. Kimori

    Kimori JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2013
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je matokeo yako na wewe ni mazuri? Subiri Ndalichako atangaze kwanza. Ila mwaka huu mtafaulu ili ile soo ya form IV isirudi kabla Tz hatujasahau
     
  19. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,824
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    .............hakuna kama UDSM kwenye masuala yapi na unakifananisha UDSM na chuo gani ktk fani gani? elezea kidogo ili watu wajue hiyo taarifa yako ilizingatia vitu gani, usiwe unaongea tu kama mtoto wa form 4 aliyemaliza mwaka jana.
     
  20. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2013
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 6,979
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 48
    udsm baba yao, kinafwata SUA, Mzumbe,Muhimbili....vingine ni vyoo vikuu...nasapoti kauli ya Dr Lymo
     

Share This Page