Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi bora Ukweli ama uongo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Regghan, Nov 25, 2011.

  1. R

    Regghan New Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukimwambia msichana ww ni mzuri hato kuamini na Ukimwambia ni mbaya atakuamini na hato kusahau daima
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Mwanaume kumwambia msichana eti ni ww ni mzuri,.....mmmmmmmh_haya mawazo ndio yanayosababisha ushoga.....take it
     
  3. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    ukimwambia mzuri alafu ukaishia hapo hapo hatakuamini, ila ukimwambia mzuri alafu ukamuomba namba ya simu au ukaomba kutoka nae out, hatakama ulikuwa unamdanganya atakuamini.
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu Kweli?
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mi ninavyo fahamu mwanamke anapendwa kusifiwa, na sidhani kama anaweza kutokuamini. Sifa kwa wadada ni kitu muhimu ktk kujenga ukaribu mkuu ...
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wanawake wadanganye tu unakua umewaweza!Hata kama anafanana na bich koma,we mwambie hata Cleopatra kwako hafui dafu atakuamini!
     
  7. T

    Tata JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,238
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Wewe mwambie tu leo umependeza inatosha sana. Hii ni kama amependeza kweli. Haya mambo ya uzuri na ubaya yana subjectivity kubwa sana. Mbaya kwako ni mzuri sana kwa ampendaye and vice versa.
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani mkuu umeshawaongopea wangapi???
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    well said!
     
Loading...