Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi bora: LLM Vs Law school?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The Dude, Sep 18, 2011.

  1. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii kitu niliipost kwenye jukwaa la sheria lakini nimeshauriwa na mtu ni post huku kwenye jukwaa la elimu...
    Wadau naomba mawazo yenu..mtu anamaliza LLB mwaka huu, uamuzi mzuri zaidi ni upi kati ya kupiga masters na kwenda law school?​
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hbu jitahidi unajihakikishia ajira kwanza utamaliza mastrs yako au law school utakuta kumejaa mana ssa vyuo vinavotoa sheria ka njugu
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Piga kazi kwanza thn ingia school of law.
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,613
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    Kwa system ya Tanzania ni bora Law School kuliko LLM
     
  5. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama unataka kufanikisha mambo haraka, maliza Law School, pata uwakil (advocate), kisha LLM. Vinginevyo, nenda LLM ili ukirejea nenda Law School. Elewa Law School ipo pale pale hata ukiwa na Phd.
     
Loading...