Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi bora - kuwa katika mahusiano au kutokuwa katika mahusiano?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mr.creative, Aug 23, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Whatzap jf ! upande gani wewe unaona unafaa zaidi kwa sasa? maelezo yako yazingatie nyakati hizi.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    always better kuwa na mtu...

    hata hao wanaoponda mahusiano,wapo kwenye mahusiano pia...
     
  3. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh! sijakusoma THE BOSS!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mahusiano gani? Mambo yetu yaleeee au?
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,968
    Trophy Points: 280
    mambo gaaaani?
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    watu wanaojadili matatizo ya mahusiano
    hawasemi bora usiwe na mahusiano
    but wanataka mahusiano bora zaidi...
     
  7. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ni sawa wanaponda sababu wameona madhara yake so wanawashauri virgins kama mie
     
  8. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kila mtu na itakavyomkalia..uktaka kujhucsha au ucjhucshe km mm.n wewe tu na swala la maamuz
     
Loading...