Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi bora kupekua simu ya mpenzi wako au kuipotezea

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tisa desemba, Nov 26, 2011.

  1. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    WADAU, naomba ushauri na mawazo yenu juu ya suala la kupekua (kukagua) simu ya mpenzi wako coz mwenzenu limezidi kuniumiza mara kwa mara!
    Nikipekua cm yake sometime naumia mwenyewe, nikisema niipotezee cm yake naumia pia cz natamani kujua msg na calls zake........plz nishaurini.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    pekua ila sio kiviiiiiiile hadi missed call jamaniyatakushinda
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unajitafutia kifo kwa wivu unao kusumbua
     
  4. B

    Bado nipo nipo Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Achana nayo, utakufa kwa presha bure!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pekua tu, ukimkamata ujue una Learner ndani, mfundishe jinsi ya kutumia simu effectively.
    Na cheater, kuwa na simu mbili moja iache unakokujua strictly for business, nyingine inayojulikana mwachie mwenza wako aikagua hata akitaka na betri atoe aiangalie vizuri.

    Na wewe mkaguzi, sasa unaumia nini, kumbe una engine ya korola afu unabeba body la samtrela, utapata kiharusi wakuzike bure afu huyo uliyekuwa unambania anakuja kulea wanao. Changanya za kwako...
     
  6. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Je kama anatumiwa flash sms?
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    unajua katika mapenzi lazima kuwe na openness so wewe pekuwa tuu kwani ni bora ujuwe unaibia mapema kuliko kuwa mjinga f
    kwa muda mwingi....mapenzi yenyewe ya siku hizi usanii mtupu!!!!
     
  8. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama anatumia nokia na sms nenda kwenye SIM SMS utazikuta,kagua maana ukimwi noma
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sikushauri kukagua simu ya mwenzi wako kwa kigezo cha kutaka kujua mambo yake,kama atataka ujue mambo yake basi atakushirikisha katika kila jambo na akama hataki basi hata ukipekua hutokuta kitu na utabaki kuwa unahisi tu mambo yanavyokwenda na kuumia.
    Kama kweli unampenda mwenzi wako,kwanini unaumia kwa kutojua anawasiliana na nani?Je yeye akifanya hivyo kwako utajisikiaje?
    Unaonekana huna uhakika na mwenza wako na yafaa ujichunguze maana unaonekana unaishi kwa wasiwasi na huna amani na mahusiano.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kinachokuuma sio simu ila mahusiano kati yenu.
    HUMWAMINI mwenzako ndio maana una hitaji la kuchunguza simu yake.

    Sasa badala ya kuchunguza simu jichunguze wewe mwenyewe.Jiulize kwanini humwamini alafu uanzie hapo.Kama kuna kitu aliwahi kufanya. . . ana tabia ya kukumbatia simu ama kunong'ona akipokea kaa nae chini umuulize kwanini hua anafanya hivyo.Wekaneni sawa kabla hujaambulia presha angali mapema.
     
  11. kobonde

    kobonde Senior Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama mwaminifu sim yake itakuwa hadharani lkn Kama sio ataifichaficha, kagua utoe hofu
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    simu lazima ikaguliwe...na kikiongezeka chochote kwenye simu yake/zake lazima ujue...
    hii inajenga discpline kwa mwenzio!
     
  13. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndio ipi hiyo flash sms?
     
  14. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Swali la kujiuliza:kwa nini unakagua...humwamini? na kama humwamini kwa nini uendelee kuishi nae...? utasema unampenda...ndo mapenzi gani hayo ya kutoaminiana!??
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Discpline inajengwa kwa kukagua simu?
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    bora kuwa na laini tatu basiiiiiiiiiiii
     
  17. p

    pansophy JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hii ni surveillance, cm zangu haziguswi n vice versa, maisha matamu full kuaminiana
     
  18. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Namwamini sana..........ila wasiwasi hauishi.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yeah,,,,unamjengea mwenzi wako nidhamu ya uoga. Hawezi fanya mambo ya ajabu ajabu. Hata akifanya lazima ataplay smart.
    Nafurahigi sana kuona my friends wanahakikisha wanadelete sms zote na kuclear calls zote kabla ya kwenda hom. Huoni hii ni discpline?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni discpline au ni unafiki?
    Discpline ni kutofanya kitu unachojua hutakiwi kufanya na sio kukifanya kwa siri.
     
Loading...