Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi bora kati ya haya....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SKOMBA, Jan 11, 2012.

  1. S

    SKOMBA Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wana JF ni bora kuwa na girl au boy friend ambaye umempenda sana zaidi ya anavyokupenda au inabidi yeye akupende sana wewe zaidi ya unavyompenda? Jimwagemwage hapo....
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Bora yule mnayependana sana!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    A na B, si sawa, bora D.
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Raha ya mapnz kila mmoja ampende mwenzie!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimpende, anipende.
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bora asinipende, mana naogopa kukwera....Hawa wanawake wana wivu sana.
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,778
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh....mie naona bora anipende kuliko navyompenda yeye
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anipende na mimi nimpende ndio hata Mungu anataka hvyo.
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Swali lako si jepesi na fupi kama thread yako ilivyo fupi.
    Upana wa hii maneno umetawaliwa na utata wa suala lenyewe, na hasa kutokana na vigezo vifuatavyo ;-
    * Penzi halionekani (invisible untranceparency) * Haligusiki (untourchable).
    * Halipimiki
    Shortly ni kitu kinachokaa ndani ya nafsi ya muhusika.
    Binadamu anaweza akaonekana ana makeke sana ya kupenda kumbe ana'act (anaigiza) na mwingine aweza asiwe na makeke katika kupenda akawa ndiyo yuko serious mpendaji.
    Hivyo mie nakosa jibu sahihi katika mada hii.
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    penzi unalipima kivipi, vile hata ukaweza kujua mnapenda sana au al, au yupo anayempenda mwenzi zaidi ya mwenziwe...........kabla sijamwaga busara zangu humu.........................nielimishe kwanza........
     
  11. s

    shalis JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh sina jibu ....
     
  12. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,907
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Vyovyote tu poa...
     
  13. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    heri ya mapinduzi!
     
  14. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sharti ni Mpende akupendae, ukipenda pasipo pendeka, yako kamba maana utaona wenzako wanakuchukulia kumbe yeye hakutaki na humo katika mipango yake, kama una machozi ya kuonyesha machungu, jaribu kupenda asiyekupenda kama umpendavyo wewe uone cha mtema makuni
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    swali limekosewa!
     
  16. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Penda akupendae
     
  17. e

    ejogo JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mepenzi ni nini, na utajuaje kuwa unapenda zaidi ya unavyopendwa?
     
Loading...