Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi afadhali ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Dec 30, 2011.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Waungwana wadau, kwanza ninasikitika kwa kutokuepo mkekani kama ilivyo kawaida yangu kwa takriban siku 4-5 kufuatia kufiwa na Mama mdogo wangu J'2 iliopita na tumemzika jana (R.I.P mama). Wadau imefika karibu mwezi mmoja tangu nitatizane na mpenzi ambapo issue ilikua nimie kumkalia kooni aache Pombe.
    Tangia hiyo siku nilimtumia msg mbili hakunijibu ambavyo si kawaida yake, kilichofata nami nikajibu mapigo ya kukaa kimya na leo imefika mwezi kamili no communication each other.
    Aidha sio siri maumivu niyapatayo ni makubwa kuliko sana, yote kwa yote still bado niko na msimamo wa kutovunja ukimya kwani naamini kwa kuanza mie kuvunja ukimya ni kujirahisisha kama sio kujidhalilisha.
    Nachouliza kati ya kupata hasara ya kukosa penzi na hasara ya kupata katika kazi/shughuli (kifedha) ipi yenye nafuu ?
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pole sana ndugu yangu kwa kumpoteza Mama yetu. Kuhusu huo uhusiano wako nitarejea kesho. Usiku mwema.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    RDI ! Asante.
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kwa nini umechanga topic mbili: ya kifo cha mama (RIP mama yetu), na hiyo ya mpenzi?
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Pole na msiba ndugu yangu...
    Siku tano kiafrika ni chache sana kwa kuomboleza kuondokewa na mpendwa wako....
    Chukua mda zaidi kuji-organize na mipango ya kijamii katika family yako.....
    Huo ndio ubinadamu na utu na anayekupenda atakupima zaidi kwa hivyo
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    MWALI ! wangu swali lako ni la msingi, na jibu ni hivi : Baada ya kua nimepata msiba the only one who may provide me enthusiasim at this sorrow times is my lover.
    Mama mdogo ameniacha kwenye majonzi na mpenzi kunikatia fuse uchungu mwingine, sinae wa kuniliwaza! Muarobaini juu ya Shubiri ! Mambo juu ya mambo! Nitaponea wapi ?
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Thanks Gwalu!
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Aaaah, nimekuelewa sasa. Pole sana. kabla ya kujibu wacha nikuulize tena: hivi wewe ni mwanaume au mwanamke? maana jina laki halisemi chochote kuhusu jinsia, na huyo mpenzi wako hujasema jinsia yake...
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    M W A N A U M E tena S H A B A B I then C H A M B E G U
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    1st, kwanini unamkataza kunywa pombe?
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    unywaji wake ukoje? Hawezi lala bila pombe?
    Ushauri:-
    Mwanamke si mtoto ni mtu mzima kama wewe, mwenye akili timamu na mwenye uwezo wa kufanya maamuzi!!

    So as a BF, kazi yako kubwa ni kumSHAURI na kumuonesha madhara ya tabia yake hiyo!

    Na kama ameshakuwa alcoholic (addicted), anahitaji tiba au deriverance (maombi) na sio mkwara!

    Hivi ni wanaume wangapi wanakunywa pombe? Wanawake wangekuwa wanawachukia kwa kitendo hicho si wangeend up kuwa wehu kabisa? Kama unampenda, mshauri badala ya kumpiga marufuku, au seek more help kama keshakuwa addicted!
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mimi Sinywi ! Then nipe Source wapi umepata Sikia Kiongozi iwe wa
    Kanisa
    Msikiti
    Sinagoki
    Jamaat
    Siasa
    Taasisi
    Anahimiza watu wake wakanywe mipombe?
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Nafikiri post yangu hapo juu, yaweza kuwa msaada ukitaka; hilo la nani kuhimiza kunywa ni mjadala mwingine!

    All the best in 2012
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    MWALI ! Mbona umezimika? Hoi usingizi au? ( ? )
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    THANKS Kaunga hilo tulitafutia wakati.
     
  16. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    RIP MAMDOGO
    sasa achana na mapenz kwanza jipe pumzi kidogo badae ndio utaendelea nayo mana yako cku zote ila mamdogo ndio hayuko tena
     
  17. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hii ishu inakuwa ngumu sababu huyo ni mpenzi na hatujui una malengo gani nae. Angekuwa mke/mchumba ushauri ungekua tofauti. All in all mi naona kitendo chake cha kukaa kimya mwezi mzima kinamaanisha hayuko tayari kuacha pombe, kaona bora akuache wewe!
     
  18. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole kwa msiba....anakunywa kiasi gani na pombe ya aina gani?
     
  19. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa msiba. Kuhusu mpenz wako nahc ulimtaman bila kumchunguza mwanzo. Kaanza kunywa lini? Vumilia tabia yake kwa kuwa hukutaka kumchunguza mapema! Majuto ni mjukuu.
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh Sasa mbona kesi imeisha??? Mwanamke hatakiwi kuwa na kiburi cha hivyo...kumtafuta ni kujilazimisha kuingia kwenye maisha ya migogoro kila siku...huyo kimeo na si mke mtarajiwa...ni kero mtarajiwa
     
Loading...