Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipeperushi uchwara cha udsm kwenye daily news

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KICHAKA, Nov 26, 2010.

  1. KICHAKA

    KICHAKA Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshikwa na kichefuchefu baada ya kuona kipeperushi cha kuadhimisha miaka 50 ya UDSM kikiwa katika daily news la leo. Kidude hiki kisicho na hadhi kimetolewa leo huku jana UDOM ikiwa imezinduliwa. Nina maswali kadhaa, hivi hawa UDSM wanajua hadhi yao inavyoshuka na je, kushuka huku ndio kunawafanya waandae vipeperushi uchwara kabisa kama hiki?
    Nadhani wamelewa sifa ama wameshalala hadi hawawezi kuamka tena, lakini kama wanaweza kuamka huu utumbo na uchafu unapaswa kuwa mwisho leo.
     
Loading...