Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipendacho Moyo Hula Nyama Mbichi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Falcon, Oct 2, 2012.

  1. Falcon

    Falcon JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kupenda.jpg Hizo ndio raha za mapenzi
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Mapenzi yakizidi yanakuwa ndani yake ni karaha sio mapenzi tena bali ni ujinga fulani wa mapenzi mkuu Falcon
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    MziziMkavu

    Na dada (shem) yetu anapozisafisha/ anapofua kufuli (chupi/nguo) zako huwa ni karaha pia au ujinga wa mapenzi?
    Au huwa mapenzi yamezidi? Yamezidi kipimo au yamezidi chumvi?
     
  4. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwenda chumvini na kufua kufuli bora nini?
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Haki yake kunifulia mimi si ndio ninaye tafuta pesa ili apendeze?mkuu Nonda sasa wewe ufuwe chupi ya dada yangu yeye dada yangu utamruhusu akatafute pesa?wewe ukae nyumbani kazi yako kupika na kufua chupi? mkuu kila binadamu ana kazi yake mke ana kazi yake ya nyumabni na mume ana kazi yake ya kazini.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo kwako mwanamke position yake ni kufua na kupika? What if na yeye anatafuta na analeta home? Nadhani we live in completely different worlds. Haijawahi wewe kukwama na kukwamuliwa.na.mpenzio?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaa
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Sio kwangu mimi kwa wanaume wote unaweza kumfulia mwanamke nguo

    zake endapo huyo mke wako ni mgonjwa sio mzima sasa wewe dume umfulie mkeo chupi na je mke wako

    atakwenda kufanya kazi offisini? Mwanamme ndio Mtafutaji wa pesa mwanamke ndie mke na ndie anafanya kazi za

    nyumbani mke wangu nitamuwekea wafanyakazi hata akitaka wafanyakazi 2 nitamuwekea sio mimi kumfulia chupi

    sina wakati huo bibie King'asti Samahani kama nitakukwaza.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    zuzu, zuzu
     
  10. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    zezeta...
     
  11. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani ukifua hizo chupi walau mara moja utakufa.
     
  12. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huwa anatimiza wajibu wake km mke!
     
  13. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Gender roles japo zinatofautiana na ni tofauti societies to societies domestic roles km cooking, laundry etc bado ni za mama kiafrika na popote ambapo mfume dume bado upo regardless whether a woman works or not!
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Mzee anafanyia usafi nguo maalumu, tayari kwenda kushiriki gwaride.
     
  15. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndo maana hata kitanda hana, F*la hilo tuu.
     
  16. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    utazoea itakuwa mara nyingi!!
     
  17. wanakopi

    wanakopi Senior Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    zuzu kweli
     
  18. wanakopi

    wanakopi Senior Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    me naona kawaida sana coz mambo yote ni jinsi munavoishi ndan we na mwenza wako kwaupande wangu me sion tatizo kwani nikumfulia sibomoki popote
     
  19. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee mfuko unaohifadhi sukari hauwezi kuwa sumu! Usishangae kuona huo nao warambwa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,081
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Ha aha aha dah nikifikia hatua hiyo bora nife
     
Loading...