Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipele kimepata Mkunaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mswahela, Nov 19, 2010.

  1. M

    Mswahela Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana mtoto wa Mkulima alitumia lugha hiyo Bungeni kumsifu JK. Kwa maeneo ya ukanda wa Pwani msemo huo ni matusi.
     
Loading...