Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipele cheupe kwenye korodani!

Discussion in 'JF Doctor' started by Papa Mopao, Sep 14, 2012.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hiki kipele kimeota kwenye ngozi ya korodani, ni keupe na ni ngumu kwa kukiminya au kukishika, sasa kila nikijaribu kukikamua kinatoa usaha kwa mbali sana na pia damu inatoka si nyingi sana, na haiumi. JF Doctors, hii ni ugonjwa gani?
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole my dear! ngoja waje wajuzi.
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nenda hospitali ndugu!!!
     
  4. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hata hapa ni Hospital, hujui kuwa hapa ni JF Doctor?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,368
    Trophy Points: 280
    Ugonjwa huo unaitwa kipeuo cha pili cha gono
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Unaweza kumfanyia vipimo kwa kutumia keyboard yako?
    Haya doctor, mtibu mgonjwa huyo!!
     
  7. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwani vipimo vipo hospitali au maabara. Yeye ametoa tatizo, yaani kamuona JF Doctor, sasa baada ya hapo ndio atashauriwa akafanye vipimo maabara. Wewe vipi jamaa!
     
  8. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Haaa! hahaha, haya bana, japo nashukuru kwa kunistua!
     
  9. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    PROBABLY hiyo ni CHANCRE,YA SYPHILIS.,vipi ulimi nao hauna kidonda kama vile umejingata? .,muone daktari wa magonjwa ya zinaa,.ambao pila ni madaktari wa ngozi .[Ugonjwa huo unaitwa kipeuo cha pili cha gono.,,,,nimecheka ile mbaya]
     
  10. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Asante kwa maelezo!
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Du! kipele cheupe!? umekwisha mkuu anza kugawa urithi!!
     
  12. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu Papa Mopao, ningekushauri kufika hospitali MAPEMA, uangaliwe tatizo ni nini..umetoa maelezo mazuri lakini hayatoshi kugundua chanzo ni nini, kwa maelezo yako tu inaweza kuwa mlolongo mrefu wa magonjwa lakini pia bado itahitajika kuchukua maelezo mengine na kufanya vipimo ambavyo hapa jukwaani haiwezekani kuvifanya.
     
  13. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Aisee nenda pale ANGAZA bro!!!!
     
  14. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nimekwisha kivipi?
     
  15. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    watakutisha hapa sana mkuu,you better go to hospital and see a specialist otherwise utapewa comments ambazo hutaamini lol
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hata kwa mganga wa kienyeji hutibiwi kwa satellite.
    daktari anatumiaogani za fahamu kadhaa pamoja na kuona, na kushika.

    Haiwezekani ikawa imetokana na kunyoa? Huwa unapata vipele vya kunyoa?
    ni hatari kuminya kipele kisichoeleweka. Nenda ukaonane na daktari haraka iwezekanavyo.
     
  17. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Asante kwa kunitahadharisha!
     
  18. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    pole sana kiongozi,hebu jaribu kuambatanisha na picha tafadhari!!
     
  19. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kipele kimeota juu ya ngozi ya korodan, pale hamna kunyoa!
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    wasikutishe bana! sio STD..! hiyo ni epidermal cyst sijui kiswahili chake , you can either go to see a doc or u can do by ur self Here's what you do u take a sterile needle or other sharp object and insert it in to the center of the cyst and while bracing the skin by holding a finger right under the cyst. Then you rip the top of the cyst open by pulling the sharp object up through the top of the cyst to open it up. (sounds a lot more painful than it is). You can then easily squeeze out the contents and apply an antibiotic It heals quickly and never comes back. If kama hicho kipele cheupe ni kikubwa it's probably because you made several attempts to squeeze out the contents unsuccesfully and that makes them get bigger and harder.You can still open up and empty these large cysts but it's definitely going to hurt a little more. kama huwezi kufanya mwenyewe nenda kwa Dr. he will go same procedure It's not anything serious at all ni just minor cosmetic problem.. i hope this will help , Now get those unsitely things off your junk, man!
     
Loading...