Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kipanya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kingdom_man, Mar 22, 2011.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kipanya.jpg

    Habari ndio hiyo!...........lol
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    hahahahahaha kweli serikali yetu ni noma
     
  3. Pilato2006

    Pilato2006 Senior Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Serikali imeanza kujenga miundombinu kwenda kwa Babu. Subiri Hotuba ya Ya mwezi ya Mkuu wa Kaya
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha ha ha ha ha big up masoud!! kwa hii nadhani watakutafuta kwani hawapendi kuambiwa ukweli
     
  5. S

    SUWI JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahahhahhhhhh!! Serikali hii imewachoka wananchi wake.. :ballchain:
     
  6. S

    SUWI JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kipanya umeua!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Kama kuongoza ni rahisi hivyo hata mimi nawezaq kuwa Rais na miaka yangu hii hii niliyonayo.Wanaweza kusema hata wao ndio waliomuotesha Babu hiyo dawa......subirini muone
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...hapana ila watasema wameoteshwa ili chama chao kiwe chama cha milele madarakani.
     
Loading...