Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya leo!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, May 28, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Kwa hisani ya Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo
     
  2. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waacheni, hawajui walifanyalo, lakini mwisho wa siku wataisoma tu.
     
  3. M

    MADABADA Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio bure,mtu mwenye busara hawezi kukata tawi la mti alokalia lazima kuna msukumo toka nje.Uwezo wa kupambanua mambo umefikia ukomo hivyo tusubiri matokeo ya maamuzi ya kukurupuka.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Watapasuka makalio
     
  5. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hii inanikubusha hadithi za Abunuasi. Nafikiri akisha ngaka atarudi tena kuuliza Tanganyika lini Pemba na Unguja watatengani! Kila kheri tawi karibu linakatika.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Watapasuka makalio
     
  7. koo

    koo JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Msiwatishe wanajua walitakalo na hawajakurupuka kudai nchi yao sioni kosa kero zipo nyingi viongozi hawazitatui watu wamechoka kwanza itakua msaada kwetu tumekaa kimya tukiwaonea huruma kuwatenga japo wanatupatia kero sasa kwakuwa wameamua wenyewe nawatakia mema kwenye kijinchi chao nashukuru mungu tanganyika iko njiani kutua mzigo
     
  8. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii picha inaakisi kabisa fikra zangu. Kimsingi wazenji wako salama kwa sababu tupo nao, tukijitenga kama wachache wao wanavyotaka, wataanza kutengana wao kwa wao kati ya wale wenye udini na wale waliberali. Msingi wa hoja za UAMSHO ni kwamba sisi bara tunawazuia kupata misaada toka nchi za kiislamu wakati wao ni waislamu kwa nini wasisaidiwe na waislamu wenzao???(OIC).Vile vile huku bara kuna mambo ya kikafir kama MASHINDANO YA UREMBO (UMISS) kama tupo nao kwenye muungano wataonekana wameridhia mambo hayo ya kikafiri. Na hoja nyingizezo nyingi zisizokuwa na mashiko. Kazi kwao sisi yetu macho.
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Yaani hilo tawi likikatika sipati picha bora ugongwe na bajaj kuliko maumivu ya kudondoka na hilo tawi
     
  10. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hapa mkuu Kipanya umelonga. Mara nyingi watu hawajui dhamani ya kitu ila mpaka pale kinapoadimika/kukosekana ndio tunaanza kujua. Zanzibar na viongozi wao ipo siku watajuta katika hili!!!!
     
  11. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Nimetafakari kwa kina hiyo picha nimepata maono mengi mno juu ya wenzetu waZNZ. Ukweli ni kwamba hilo tawi wanalolilia kulikata siku likikatika kweli watalijutia milele. Somalia na Afganistani patakuwa afadhali kuliko hali yao. Hii mijitu ni mishari na mimbumbumbu isiyoweza hata kukwambia "kati ya usiku na mchana ni wakati upi kuna giza!" Well done Kipanya!
     
  12. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kataa!!! Kataaaaa! Kataa !!! Kiuno chako mwenyeweee!!!! Kataaaaa!!! Acha wacheze ngoma yao hao Wazenji!!!
     
  13. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Linakata kwa CHUKI afu LIMEFUMBA MACHO; na hiyo inasema sana.

    Mkiaa wa mbuzi huonekana hauna maana maana haufiniki kitu. Siku ukikatika ndiyo watakumbuka faida yake. Waache wacheze na dunia. Wajinga sana watu hawa.
     
  14. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Subiri tuone Mwisho wake !
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    astaghafulilah!!!!
     
  16. T

    TUMY JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli suala ni muungano kwanini wanachoma makanisa moto, kweli wanatafuta balaa
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Kakosea kidogo, angemchora kajifunga msuli, hahahaaaaaa na kando kuna beseni la urojo, mmmh hawa ndugu zangu sijui akili zao ziko wapi
     
  18. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Jambazi tangulia mwenyewe kituoni miye nala urojo faki
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Problem ni kwamba Nyerere aliwahusia chama chake wasiache Zanzibar ijitenge, shida inaanzia hapo.

    Kweli zidumu fikra za mwenyekiti!
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Mara tawi liangukapo!

    Watashanga!
     
Loading...