Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya leo!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, May 25, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    SOSI; Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo
     
  2. C

    Choveki JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii imeniacha hoi. Halafu ombaomba mwenyewe kipande cha mtu!!
     
  3. N

    Ntuya Senior Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kipanya unatisha. Ujumbe maridhawa
     
  4. New2JF

    New2JF Senior Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msg sent and delivered
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu Kiganyi tulikukosa sana kwa hizo katuni za Kipanya
    Ujumbe maridhawa kabisa mkuu
     
  6. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kipanya_30_-_03_-_2012_20120330_2086612363.jpg
    Kazi ipo mwaka huu mpaka kieleweke!!!!
     
  7. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwakweli kwa hali ya kawaida unaweza ukacheka lakini huo ni ujumbe mzito sana hasa kwa viongozi wetu tusione kama kipanya anafurahisha tu wasomaji lakini katuni yake inatoa ujumbe mkubwa sana kwetu wadau.
     
  8. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Iko safi sana hiyo BW. KIPANYA.
     
  9. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kipanya_15_-_05_-_2012_20120516_1653265547.jpg

    Kabla ya 2014 lazima kieleweke!!!!!
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Halafu ameweza kupata viraka vya rangi exactly na mahala palipochanika
     
  11. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndio Tanzania; Tuna utajiri wa Gesi, madini ya thamani, vivutio vya utalii, ardhi yenye rutuba.....


    Lakini bado tunaomba misaada nchi za nje, wananchi wanaishi kwa shida.

    Katika Afrika Mashariki..... Tanzania ni nchi tajiri kuliko zote lakini ndio yenye wananchi wa hali ya chini wanaoishi kwa kipato cha chini ya Dola moja kwa siku....kuliko zote.

    Mkuu wa kaya anaenda kuomba misaada nchi za Ulaya. .. ni aibu kubwa sana kuliko aibu zote Duniani.




    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  12. sk2000

    sk2000 JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 573
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Serikali haina pesa huku watumishi wake ni matajiri balaa! duh!
     
  13. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,492
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    550551_4130272501440_1422307283_33684957_448756566_n.jpg

    Wananchi wa Mali wakijipa raha wenyewe ikulu ya Mali baada ya kumpa vitasa vya haja ''Kikwete wao''
     
  14. p

    pomoni Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii ni kweli tu, kipanya hajaongopa, ni aibu kweli kwa rais wetu kuwa ombaomba, wakati nchi ina rasilimali lukuki, tatizo ni uongozi jamani, mpaka lini mambo haya.
     
  15. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Kwa wenzetu wa chama tawala wanakuambia huo ni upepo tu,pia kwa sasa rais yuko bize anapanga ratiba nchi za kutembelea kuomba misaada
     
  16. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mh! hii kali kweli na bado hatapata kokote kwani ata haendako urudi na shuti tuuu..... naona 2015 ipo mbali kwel hili watanzania tufaidi rasilimali zetu naipenda tanganyika na ninaichukia tanzania....
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yaani hapa ndipo huwa nafikiria mara mbili viongozi wetu huwa wanajisikiaje kuombaomba halafu wanaishia kufisidi hicho walichoomba!!!!Ni aibu na inatulazimu kama watanzania kuchukua hatua maana ni aibu yetu sote
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ukweli mtupi
     
  19. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    "Ili tuendelee tunahitaji Watu, Ardhi, Siasa Safi na Uongozi bora" in this quotation we lack Uongozi bora. Ili uwe kiongozi bora unahitaji akili, busara na kujitambua (self awareness). We are being led by people who have traces of all three. Kiongozi bora ni yule ambaye Watu wanamtaka aongoze na sio yeye anayetaka kuongoza. Viongozi tulionao wananunua uongozi. Matokeo tumekua kama mambumbu waliotajwa na Nyerere wanaobadilishana kichupa kwa almasi na wanabaki wakicheka kama mazuzu. Am just angry I would rather have a cold alcoholic drink and forget about being led by ****** with questionable moral values.
     
  20. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Asante sana, yaani nimecheka mpaka hapa nilipo watu wakadhani nimepata wehu ukichukulia natumia KI-IDEOS changu cha Mchina!
     
Loading...