Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya leo!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, May 18, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    SOSI; Mjengwa Blog::Habari, Picha na Matangazo.
     
  2. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kufuta ukiritimba huo wa ulaji mbona ndiyo target ya CDM? Tutakapoikomboa nchi wakuu wa mikoa na wilaya watatafuta mashamba ya kulima, la sivyo mikokoteni inawasubiri!
     
  3. m

    mmanga mswahili Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazima tuangalie nini kazi za mkuu wa mkoa na nini kazi za meya kama vitu vinatofautiana basi iko haja ya kua na mkuu wa mkoa rejea katika local government under decentralization on devolution process
     
Loading...