Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya leo!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, May 4, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila pahali Tanzania kuna mizoga....... Huyu Tokokuru aoni kabisa.....
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    ****? KURU? Mmmmh
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Huyu TAKOKURU ni vegetarian...........hajui hata mizoga ina ladha gani
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    takokuru= taasis komavu ya kula rushwa:glasses-nerdy:
     
  6. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndio kusema huyu Takokuru hana ubavu wa kula viumbe hai? hadi asubiri mizoga iliyojifia?. Iko poa meseji sendi.
     
  7. D

    Dina JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Na kweli, hata huo mzoga wenyewe lazima aonyeshwe na kidole, kwani kwa kunusa mwenyewe hawezi tena! Vinusio vilikufa siku nyingiii kama mgonjwa wa 'kambaku' - yale mafua sugu.
     
  8. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si kwamba aoni, bali anaogopa mizoga iliyonona (ya wakuu) wake, hivyo anatafuta mizoga dhaifu.
     
  9. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante masudi.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    well! well! well!
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Ccm...
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,393
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Haki utalipa mbavu zangu kwa kuzitengua..
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kunguru mwoga
     
  14. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,474
    Trophy Points: 280
    sijui inatakiwa mtua aandike 'articles' ngapi zinazogusa maisha moja kwa moja pamoja na 'to foretell' ya mbeleni then ndio apewe hata degree ya kwanza tu na chuo chochote katika kutambua mchango wake!?

    Mi naona faculty of arts zote za vyuo hapa Tz zinachelewa kumtambua huyu bwana lakini ni wazi amekuwa akitoa mchango mkubwa sana na kuguga fikira zetu kama jamii inayopitia matatizo makubwa na kupoteza mwelekeo, yeye anajaribu tena sana kuonyesha njia! Hizo PhD zinazotolewa usiku na mchana mchango wao waweza usiwe mkubwa kama wa huyu mkuu KP!
     
  15. K

    KONGOTO Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi walivyo vaa gamaba la chama cha zamani hata km huo mzoga wakiupata na ukawa umeoza sana kiasi cha kulainika sana hawawez kuutafna maana hawana meno..meno yao yote ni ya bandia na lazima wazimishwe toka ccm...hivyo hakuna lolote wala jipya
     
  16. dallazz

    dallazz Senior Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wizara ya maliasili
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mzoga si hao mawaziri 8 waliopanguliwa?
     
  18. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,189
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Wanazitoa hizo heshima kwa kuangalia watapata nini inreturn!!Wanajigonga kwa hao wanaopewa pasipo kustahili
     
Loading...